Kweli walevi wana akili,nimekubali.

Kweli walevi wana akili,nimekubali.

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
MLEVI:Oyaa mhudumu,nipe bia ya kwanza kabla vita haijaanza[mhudumu akampa bia ya kwanza].MLEVI:Oyaa mhudumu nipe bia ya pili kabla vita haijaanza[mhudumu akampa bia ya pili]. MLEVI:Changamka bwana,nipe bia ya tatu kabla vita haijaanza. MHUDUMU:Kwani vita gani unayoiongelea?. MLEVI:Ni ile vita itakayolipuka kati yangu mimi na wewe pale utakapogundua sina hata sh.10 mfukoni ya kulipia hizi bia ninazokunywa.
 
Mmmh! baadae kidogo,ngoja nimalizie ndovu yangu
 
Kumbe jamaa alimtahadharisha mhudumu tangu mwanzo, hapo kosa ni la mhudumu amechelewa kuhoji.
 
mi nadhani mhudumu alishatishika tangu mwanzo ndo maana akawa anatoa bia,hivo jamaa ataendelea tu kunywa
 
Ha ha haaah!! Hiyo vita sipati picha iliishaje.
 
Back
Top Bottom