kweli usingizi hauna adabu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli usingizi hauna adabu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by moblaze, Jun 14, 2011.

  1. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [h=1]SLEEP STRATEGISTS; Top Ministers Sleep @ M7 Address![/h][​IMG]
    1-(L-R)Eriya Kategaya, First deputy Prime Minister and minister for East Africa Affairs, Henry Muganwa Kajura, 2nd Deputy Premier and minister for public service and Moses Ali, 3rd Premier and deputy leader of government business in parliament took some time off to dose off during President Yoweri Museveni's State of The Nation Adress at Serena Hotel on Tuesday
    [​IMG]
    2- (L-R) Vice President Edward Kiwanuka Ssekandi, Premier Amama Mbabazi and Eriya Kategaya were in slumberland during President Yoweri Museveni's State of The Nation Adress at Serena Hotel on Tuesday
    [​IMG]
    Saida Bbumba, minister of gender, labour and social affairs (L) and Daudi Migereko, minister of lands and urban development (R) were not spared by the sleeping bug during President Yoweri Museveni's State of The Nation Adress at Serena Hotel on Tuesday
    [​IMG]
    Princess Kabakumba Masiiko, minister for the presidency's mind was far from Serena Hotel during President Yoweri Museveni's State of The Nation Adress on Tuesday
    [​IMG]
    Adolf Mwesige, minister of local government was also a victim of the sleeping bug during President Yoweri Museveni's State of The Nation Adress at Serena Hotel on Tuesday
     
  2. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 3,335
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    Kuna ma-rais wana hotuba ndefu balaa, tena unakuta haina jipya zaidi ya kurudia aliyosema juzi. This is what u get!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,778
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Sleeping bug! Africa bana!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Walikuwa hawataki kumsikiliza M7
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tatizo la maraisi wetu ni kwa wanaowaandalia hizo speech kutokuwa na umakini wa kuhit point ndiyo maana unakuta lispeech lireeeeefu halafu linaboa kwa kujirudia rudia tofauti na za kina baba wa taifa kina mandela na kina kaunda ambazo walikuwa wanazitoa direct bila kusoma popote na zilikuwa haziboi kutokana na mtoa mada anakuwa anawasoma pia wanaomsikiliza na akiona wanaboreka anaweza wachekesha kidogo na kuendelea.sasa hii miviongozi yetu ya sasa na phd zao za kuzawadiwa kama pipi huku kichwani hakuna kitu matokeo yake ndo hayo sasa!!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Walichagua wanachokipenda.
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hivi hata kama rais ametoa maagizo muhimu yatakua yamesikika kwa mwendo huu, wakitoka hapo hakuna hata moja litatekelezwa maana hawakuwepo.
     
  8. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa vile kuna utaratibu wa kugawa vijitabu vya hotuba ndo maana wanalala kwa vile yote yaliyozungumzwa huandikwa humo!
     
  9. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Great thinkers, tusiwe biased sana, tutofautishe kufumba macho na kulala. Si kila anaefumba macho amelala. Mimi si mtaalamu lakini sidhani kama mtu anaweza kulala mwili wake ukiwa up right bila kuegemea popote! Kwa mtazamo wangu katika picha hizi ni kweli kuna waliolala na kuna waliofumba macho
     
  10. p

    pat john JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waichoshwa na utumbo wa Mu7
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,270
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mi naona hapa utu uzima ndio noma sio usingizi,maana naona wote hao ni watu wazima!!!
     
  12. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi naona wangekuwa wanashauriwa chakula cha kula...sometimes wanajitundika mamisosi noma ndio maana wanasinzia!
     
  13. a

    allydou JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,212
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Bana kubwa

    hao wamelala na sio kusinzia, angalia nyuso zao, zinaashiria hilo kabisaaaaaa.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,093
    Likes Received: 3,863
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimeona asante.
     
  15. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh! Ni uzembe tu. Hawana wa kuwawajibisha. Rais yupo, mahakama yao, polis inawalinda, jeshi upuuzi mtupu sasa wafanye nini? Mungu ibariki Africa. Yaue hayan majitu tuanze upya jamani. Nakaribia kulia kwa uchungu....
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,086
    Likes Received: 10,404
    Trophy Points: 280
    walikesha kwenye maraha hawa banaaaa! kwani pale idodomia si wanakeshaga chako ni chako af asubuhi wanalalaaaaaa
    loool
     
  17. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pesa wanazolipwa wanapeleka kusiko, wanageuza usiku kuwa mchana na sasa mchana kwao umekuwa usiku. Wamelaaniwa hao.
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I think repetition and stories is what makes people sleeping in the meeting
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,795
    Trophy Points: 280
    Wamechoshwa na hotuba isiyo na jipya!
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kumsikiliza mtu yule yule na maneno yale yale kwa miaka 25 sio kazi ndogo.....lazima uchoke na ulale

    [​IMG]
     
Loading...