Kweli Tanzania bdo kabisaaaa katika soka!!!


Travis samwel

Travis samwel

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
217
Likes
4
Points
0
Age
37
Travis samwel

Travis samwel

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
217 4 0
Wakat Nchi nyingne za wenzetu wakiwekeza katika soka cc huku kwetu bdo kabisaaaa nasema hvyo kwa sababu ukiangalia katika mechi ya jana kati ya Taifa star na Ivory coast jezi wa wachezaji wa Taifa star hasa fulana zao sehem ya kora utaona kuwa ni nguo zinazovaliwa sana na wachezaj hawa kwan maaana baada ya mechi basi hufuliwa na kuwekwa kusubiria mechi nyngne, kama jezi za Timu ya Taifa tu zinatushinda je kwel tunaweza kuwekeza ktk soka jamaniiiiiii???? Nawasilisha kwenu wadau
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
kichwa caha habari hakiwiani na mada unayozungumzia
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,053
Likes
5,251
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,053 5,251 280
kichwa caha habari hakiwiani na mada unayozungumzia
Join Date : 25th April 2013
Posts : 10
Rep Power : 310
Likes Received1
Likes Given0
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,103
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,103 280
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626