Saint Anne
JF-Expert Member
- Aug 19, 2018
- 78,943
- 236,648
Wanakula utadhani Wana ugomvi na chakula[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanakula utadhani Wana ugomvi na chakula[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kabisa yani mkuuSiku zote tunajifunza kutokana na makosa, Siwezi kulirudia tena hilo kosa mkuu kiukweli..
Wenye mapenzi yao tuwaachie tu wafanye maamuzi wenyewe!!
Yaani sijui walimfanya niniBora umeuliza Maana..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hajawahi sema mazuri Yao hata Mara moja
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wanakula utadhani Wana ugomvi na chakula[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23]
Hata Mimi huwa sipati majibu..Yaani sijui walimfanya nini
Nimesubiri hadi nimechoka[emoji23][emoji23][emoji23]Okay...okay hold one's horses
Sina sura ya kuonyesha[emoji23][emoji23][emoji23] sio kwamba sitaki.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]na wewe hautaki kumuonyesha zako??
Sikuiona. Hebu itume tena. [emoji23]Yangu mbona nilituma hukuiona??
Yaani Lizarazu ndiyo alikuwa anatumia pocket money yake kumhonga mpenzi wake au??Hata Mimi huwa sipati majibu..
Ila Kuna sehemu alisema alikuwa anatumia pocket money anayopewa nyumbani kumnunulia dada mazagazaga[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sasa huyu dada sijui imlisha sumu gani Hadi amekuwa mtu wa kutunyambua wadada huku[emoji23][emoji23]
Sisi tusio na sura za kuonyesha tusemeje sasa??Sina sura ya kuonyesha[emoji23][emoji23][emoji23] sio kwamba sitaki.
Kwani haijafika huko pm??Sikuiona. Hebu itume tena. [emoji23]
Hivi hukuona ile comment eeh??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yaani Lizarazu ndiyo alikuwa anatumia pocket money yake kumhonga mpenzi wake au??
Yaani mchagga anakataa kuonyesha sura..Sasa wengine sisi sijui itakuwaje[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sisi tusio na sura za kuonyesha tusemeje sasa??
Asipokutumia uniambie nikupe[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sikuiona. Hebu itume tena. [emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kanitag nikaoneHivi hukuona ile comment eeh??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Unakwama wapi???
Unashinda humu muda wote halafu unapitwa[emoji23]
Alielezea jinsi Huyo bidada mwanachuo alivyommalizia Pocket money [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wanachuo Mungu anawaona[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]si ndio hapo sasaYaani mchagga anakataa kuonyesha sura..Sasa wengine sisi sijui itakuwaje[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]na mimi nimtumie zako??Asipokutumia uniambie nikupe[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nimesahau ilikuwa uzi upi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kanitag nikaone