Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Lizarazu wewe ni mwanaume mimi ni mwanamke.. Ndio nawajua hawa wanaume vizuri.

Asilimia ndogo????? Zaidi ya asilimia 50 wanaume mi wadangaji, na ambao hawadangi huwa wanaingia kwenye mahusiano ambayo hawaombwi hela... Yaani ambayo mwanamke anajisimamia kila kitu.

Wanaume wa shoka waliobaki ni asilimia 20 tuu.
Kuhusu kutokusoma nimesema maana wengi sikuhizi hawapendi kazi ngumu na ukizingatia hawajasoma... Kifuatacho ni kushinda jim na saloon wawe wazuri wakadange.

Nakwambia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
😂😂😂😂😂 Kimsingi mwenyewe sipendi kuombwa hela ila Gym siendi wala sishindi saloon. Ila sasa juzi nimepata kidosho kinatangaza njaa balaa hela zinanitokaje 😃😃😃!!!

Napata tabu kweli maana sikuwahi zoea hali ya kuhonga hela mamanz. Na hapa kodi yake inakaribia kuisha nadhani ndio utakuwa mwisho wa haya mahusiano coco. Wimbo wake mkuu ni..."mie siwezi kuwa na mwanaume ambaye hanisaidii chochote, sa si bora niwe mwenyewe tu maana sikuhizi unasaidiwa kukazwa tu!" 🤣🤣🤣

Aisee wanaume wenzangu mnao deal na sampuli pasua kichwi hii mungu awarehemu jamani. Sijamaliza hata mwezi nae ila ni shiiiida tu wacha nitulie na mke wangu wa mda mrefu tu maana yeye ndio anastahili hela zangu kwa hakika.
 
Yaani halafu kutwa kutusema wanawake tunawachelewesha kwenye safari ila na wao hawajui tu wanavyotuchomesha mahindi majumbani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sasa usiombe awe kabet halafu timu aliyobet ifungwe kiruuu
Mwanaume anayebeti ni tabu. Muda wote wewe unawaza mahaba yeye karoho juu juu kama mwewe kuchungulia tuu mikeka yake.
 
Uwiiiiii, wengine tunafikiria kwenda kusoma diploma yeye ameshapiga hadi masters?

Karma nikiwa mkubwa nataka kuwa kama wewe.
Huyu Karma Ni hatari faya,SI wa mchezo mchezo.
Huku mimi nawaza kurisiti mtihani wa form 4[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Bora wewe diploma
 
Wewe unajuaje ni kweli?
Unajua miaka yangu? Ujue Saint anne mimi naweza kuwa mama yako.
Yesu wangu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huko umepotea kabisa..yaani uwe sawa na mama!?
Humu mwenye Rika la mama yangu Ni MMoja tu ambaye Ni faizafoxy.

Wewe kwa huruma naweza kukupa nafasi ya dada yangu wa 4
 
Yeah najitahidi kuzoeazoea browser hivyo hivyo ila app ndiyo huwa inaniita sana na haka ka night mode kangu nilikoweka basi nikifungua inanivutia nasemaga tu browser isubiri kwanza

Mwenyewe browser huwa nafungua nikiwa na shida ya kuona notifications zote au kubadilisha settings baadhi
Ukitumia browser hautajuta nakwambia.
 
Mwanaume anayebeti ni tabu. Muda wote wewe unawaza mahaba yeye karoho juu juu kama mwewe kuchungulia tuu mikeka yake.
Hasa awe ana mkeka wa man u[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Yaani kwa vyovyote lazima uchanike[emoji81][emoji81][emoji81][emoji81][emoji81]
 
Halafu nahisi ni kaongo kale maana hata wale wengine niliowapa namba zangu nao sidhani kama anajuana nao kiasi cha kuwaambia wanifuatilie

Au inawezekana mimi mwenyewe nilishawahi kumuambia ila nimesahau maana haya mambo haya kuna mtu hivyo hivyo niliwahi kumuambia shule nilizowahi kusoma nikajisahau siku ya siku ananiuliza habari za shule fulani nikaanza kuwa mkali eti nani kakuambia kuwa nilisoma hizo shule akanionesha hiyo message niliyomuambia duuh niliona aibu
A liar's worst enemy is someone with a good memory. [emoji23]
 
Back
Top Bottom