Saint Anne
JF-Expert Member
- Aug 19, 2018
- 78,947
- 236,657
Aah[emoji23][emoji23][emoji23]Litakukaba. Liongee tuu.
Mwambie mwenyewe aongee[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Aah[emoji23][emoji23][emoji23]Litakukaba. Liongee tuu.
Ha ha ha ha sidhani kama ana source, huwa anabahatisha tuu.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hapana jamani sehemu nilipo mbona huwa natajaga ya ukweli yaani kama nipo nanjilinji huwa nasema tu nipo nanjilinji wewe usimsikilize Relief Mirzska huyo hiyo source yake aliyoituma kunifuatilia ndiyo inampoteza[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mpole nilimuonjesha ladha ya dawa yake.
Natumia zote mbili kwa pamoja.Hivi unatumia browser eenh??
Mimi sijui kwanini browser hainibariki jamani nimejaribu hadi kufuta app ili nizoee browser ila wapi mbona nimeirudisha app mwenyewe!!
Alikisia tu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ha ha ha ha sidhani kama ana source, huwa anabahatisha tuu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2088][emoji2088][emoji2088][emoji2088]Aisee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
Naam, Vizuri.Duuuh haya sitorudia
I thought umesema kipindi cha kujiandikisha ulikuwa chuoni. Au kama lecturer?[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]mie mtu mzima eti, wewe nimekuzidi.
Yaani ni miujiza aise
Kabisa atanitenganisha viungo vyote vya mwili halafu anifanyie uumbaji upya kama Idd Amin alivyomfanyia nani yake sijuiUkaolewe na sukuma la ndani ndani huko au kurya..lazima likutengue miguu mikono na kiuno[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huyu nahisi ana msimu na msimu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Naam, Vizuri.
Kwakweli, wanaume wa bongo ukichelewesha chakula tuu wanabadilika hadi rangi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Eti ma wife material mida yetu ya kupika ni hii, labda tukaolewe kwa trump au eliza maana wanaume wa kule ndiyo wanatuelewa wanawake kama sisi.
Akina Atoto
Probably unamtafuta cute b haiko mwingineHivi Kuna watu bado wanashabikia man u[emoji2][emoji85][emoji85][emoji85][emoji13]???
Kuna watu nawatafuta hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Alikuwa kufwatilia cheti chake Cha MastersI thought umesema kipindi cha kujiandikisha ulikuwa chuoni. Au kama lecturer?
Pole dear.Nasikiliza Sana tu..na nimezijaza kwenye simu yangu.
Sina mwimbo tofauti na gospel...ila bado roho yangu Haina amani ,,
Tatizo toka nifike huku bado sijaona sehemu nzuri ya kusettle kuimba.
Anasema ni mkubwa wangu.Aah[emoji23][emoji23][emoji23]
Mwambie mwenyewe aongee[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Probably unamtafuta cute b haiko mwingine
Ndiyo.Anasema ni mkubwa wangu.
Yaani halafu kutwa kutusema wanawake tunawachelewesha kwenye safari ila na wao hawajui tu wanavyotuchomesha mahindi majumbani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sasa usiombe awe kabet halafu timu aliyobet ifungwe kiruuuI five minutes, hapo ndio mpira wa dkk 90 unaanza[emoji23][emoji23][emoji23]