Kweli nimeamini, maisha ni safari ndefu

Kweli nimeamini, maisha ni safari ndefu

mito mingi

Senior Member
Joined
Dec 21, 2014
Posts
196
Reaction score
111
Nakumbuka wakati huo nakuja mjini daresalam kutafuta maisha wakati huo mwanamuziki anae wika alikua ni mumini mwinjuma na kibao chake cha mgumba.Niko kwenye basi kibao hicho kinapigwa mwishoni kwenye kibwagizo"mkulima ameuza jembe sasa kakimbilia mjini,amejipachika uganga kumbe ni tapeli tu".Nakumbuka mbali ndio nimetoka bush nakuja kwa blaza mwenyewe ana chumba na sebule mwananyamala amepanga,kwenye basi nawaza mengi nikifika dar itakuaje?Mungu si asumani sasa nina mke watoto wawili nyumba gari tatu na kila aina ya mahitaji ya daresalam.
 
Hongera mkuu, maisha ni kama movie na starling ni wewe mwenyewe.
 
Nakumbuka wakati huo nakuja mjini daresalam kutafuta maisha wakati huo mwanamuziki anae wika alikua ni mumini mwinjuma na kibao chake cha mgumba.Niko kwenye basi kibao hicho kinapigwa mwishoni kwenye kibwagizo"mkulima ameuza jembe sasa kakimbilia mjini,amejipachika uganga kumbe ni tapeli tu".Nakumbuka mbali ndio nimetoka bush nakuja kwa blaza mwenyewe ana chumba na sebule mwananyamala amepanga,kwenye basi nawaza mengi nikifika dar itakuaje?Mungu si asumani sasa nina mke watoto wawili nyumba gari tatu na kila aina ya mahitaji ya daresalam.

fumboless
 
Tumekusikia mkuu ila hukutuambia ziko wapi. Dar kuubwa hii, Masaki, Obay, Mbezi ao cocobeach? Isijekuwa ni yale mapagale yaliachwa na walohamia mabwepande kule Msimbazi bondeni. Huko Meck akikukamata hata humu jf hufiki
 
Wajomba nyumba ziko bunjuu ashukuriwe Mungu aliye juu.
 
Tumejua una nyumba na magari matatu,,, tv flat screen ya samsung unayo?! una magari ya mjapan, mchina au mjerumani?!
 
Dah,mkuu umenipiga bao niliezaliwa dar?!!! Unahasira san
 
hongera jitahidi uwe zaidi ya hapo ulipo....usikute huyo mwinjuma mumin hana ata gari wala nyumba,jifunze kupitia kwake
 
Yani bongo mtu kuwa na kagari used ndio kafanikiwa?bado tuna safari ndefu aisee.
 
mito mingi
umekuja jf kujisifia ?!

ungetoa na siri ya mafanikio yako, kazi yako, changamoto zako nk.
 
Last edited by a moderator:
mito mingi
umekuja jf kujisifia ?!

ungetoa na siri ya mafanikio yako, kazi yako, changamoto zako nk.

Hapa ndipo atakapowaumiza watu,jamaa ukimsoma ni tapeli huyu,watu watam-PM ili kujua alifanyaje akapata hizo mali,ndio atakavyowaingiza mjini.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu king kong||| maisha ni mipango watu walio nipokea mjini nilijifunza kupitia kwao nikaangalia biashara zao nami nikajifunzia nakutokea humo.Si unajua mzee ukiwa supplyer lazima utoke?sijisifii kwamba nimeshafanikiwa bali nashukuru hata kidogo nilicho nacho na bado napambana nifike kwenye mafanikio zaidi.
 
Supplyer wa nini?! hata muuza "sembe" naye ni supplyer?! we ashomile nini?? maana nyinyi kwa sifa hamjambo hata kama fix
 
Back
Top Bottom