Kweli ndoa ndoano

Kweli ndoa ndoano

Aise kwa kweli pole!!!
Mume wako mwambie matatizo hayatatuliwi kwa ugomvi!!Hao ndio wanaofanya wanaume tuonekane kama wakatili mno!! mi nadhani matatizo yenu yalikuwa yanasolvika but yeye kukimbilia kutumia njia zinazoleta maumivu na kovu ndani ya moyo wako hakutumia busara!!
kama aliona hayaongeleki bora angewaita wadhamini akakupa suspension hata ya wiki 2 tu!!! ila na wewe usimbanie
 
Story ni nzuri ila nashiwishika kuona kama vile hiii ni hadithi ya kutunga, kwa sisi wenye ndoa kweli haiwezekani yaani ghafla tu kati kati ya maumivu na uchungu halafu msuluhishe ghafla;
Je ugomvi hasa hapa ni upi, moja, ni wewe kwenda Picnic bagamoyo maana mwanzoni nilidhani ndio msingi wa ujumbe, Pili, kumjibu kuwa apunguze spidi ya gari? maana hapo ndio ulianza kupigwa, tatu, je ni huko kumnyima haki yake ya ndoa?? Maana hapo mlipatana ( kwahio pale ambapo unadhani ndio ugomvi ungetokea naona ndio upendo umetokea) Kha!!!

hii story umehadithiwa na mtu na wewe ukakimbilia kuja hapa, ok ndoa haina formula Dada, all you need is to Pray Hard and work hard suala sio Masaki au Mbagala, suala ni how mnachukuliana nyie wawili. Have a blessed day

HII HADITHI MI NAKUBALIANA NAYE 100/100 kuwa ni ya ukweli.

TATIZO MAHUSUSI NI KUNYIMWA UNYUMBA! Kwenda picnic ya kazini ndio kulichochea hasira zote hizo japo huyo bwana hakusema.Trigger ikawa jinsi mdada alivyokua anamsemesha kuhusu kuendesha gari kwa kasi.Rudia kusome aliyoandika kuhusu reaction na maneno ya mwanaume - mara unadharau etc. Hapo ana imagine kuwa mdada huenda keshapewa hudum a bora juu ya kiwango chake yeye.So anajiskia inferior/inferiority complex kama kawaida ya men hawataki kuamini kuna mshindani.

Wanaume wengi ndivyo walivyo.Utakuta ana dukuduku lake lakini halitoi kwa kuchelea kuonekana "dhaifu" asiye na sababu za msingi.Ukimpa sababu tu..utakiona cha moto.
 
pole sana katotooo chamsingi zidisha mahaba ya dhati hata kama mcpo sex kwa kumpa michezo mingiming 2 inaweza kumuweka sawa na kumfanyia mavituziiiiiiiii ambayo hata hajawai kufikiria maishan mwake kinacho takiwa kuwa mbunifu DAGAA na uzidishe upendo zaid
 
Back
Top Bottom