Kweli makalio ya sufuria hayaogopi moto


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kina dada kwa nini hamziogopiiii????????
Mziogope hata kidogo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
kuziogopa nin?
taa za barabaran?twaziogopa ndo mana twaangalia uku na uku b4 hatujavuka barabara!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
quote_icon.png
Originally Posted by henge
viewpost-right.png

ni kweli unaweza kukuta zingine zinameno!

Lakini meno yenyewe ya udongo sio sharp, so unakanya tu tena peku
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
mpaka hapa sijakamata kitu....nini hizo za kuogopa?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
halafu tukiziogopa
idadi yawatu duniani siitapungua?
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
we afrodenzi unaakili sana ulizaliwa alfajiri nini?Waziogope kwani zinashoti ya umeme ndani yake
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
we afrodenzi unaakili sana ulizaliwa alfajiri nini?Waziogope kwani zinashoti ya umeme ndani yake

ndo maana yake...
tukiziogopa hakuna mtu atakaye pata raha dunia hii.hahahah
hiyo ni dhahabu bwana uwe maskini au tajiri
bado uta ipata ...lol
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
ndo maana yake...
tukiziogopa hakuna mtu atakaye pata raha dunia hii.hahahah
hiyo ni dhahabu bwana uwe maskini au tajiri
bado uta ipata ...lol
Mmmmmmmmmhhhhhh kweli kasi zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,236,166
Members 475,019
Posts 29,248,523