Kweli maisha magumu jamani...

Kweli maisha magumu jamani...

itabidi tufanye kama libya tuitungue CCM out! the are hv bn ther for too long! and messing around !
 
Mimi nilishawahi kupanda 'dcm' la mbagala kuna mama mmoja wa makamo nilikaa naye siti moja.
Sasa wakati wa kudaiwa nauli yule mama akajifanya mwehu yaani kama chizi kabsaa.
hatimaye konda akamsamehe.
Nilishuka naye kituo kimoja ndipo nilipogundua kuwa yule mama ni mzima wa afya.
Nilihuzunika sana.

Allaaa! Duh hii kali... Ndibalema shukrani kwa kunidondoshea kituko ulichokishuhudia.
 
Ebwana ilo sio swali watanzania taabu mbaya sasa tunamsubiri YESU ajekutu tete tu, kwa sisi ni wakudanganywa wakuibiwa wakunyimwa haki zetu kila baya lote ni letu sasa
 
Tutashuhudia vituko vingi kutokana na ugumu wa maisha.
 
Naamini kabisa itafika mahali bei ya soseji moja itakuwa sh. 2800 Mkwere akiondoka hapo 2015!!!!
 
Nimegundua maisha magumu jamani wa-tz wenzangu ,yani kuna matendo yanatokea nchini kwetu hadi yanatia huruma,maisha magumu hadi inafikia kipindi watu wanafanya vitu out of their conscious,sikia kituko cha leo ktk daladala...nimepanda ktk daladala na m-baba mmoja ameforge kitambulisho cha shule ya sekondari anajadai anasoma biafra sasa konda akamuuliza biafra ipo wapi ,khe jamaa hajui ,?yani abiria wote wanashangaa,ndugu hivi mkwere angekuwa anajua wananchi wake wanatabu kama hizi au anajionea sawa?loh wengine wamegoma kulipa nauli mpya ,doh jamani tabu tupu yani ni bora kuwa mbwa ulaya nadhani kuna some of probs. zitapungua ,jamani hivi ni wa-tz wote wanatabu au ?

hii habari inachekesha halafu inahuzunisha.
Hali ngumu mkuu ila sijui wengine tunasubiri mkwere atuletee majumbani.
 
Back
Top Bottom