KWAO KUZURI siyo KWETU KUZURI.

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,540
2,000
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo hawa ni wana wa wafalime na hapa inakuwa kuna maasi sasa wanangalia hali ya mji ni salaama au ni vipi na hicho kikosi ndio cha utii wa kifalime
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,540
2,000
SISI ndiyo hawa hapa chini:



Wao nao hawa hapa chini: UMEELEWA SASA?
Binti Makamba anaishi hapa.......

Mchungaji Rwakatare, Mbunge wa chama cha....


Nyumba za Wananchi....


Aliyeelewa naomba anieleweshe plz.
 

+255

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
1,942
1,500
Nilivyoelewa ukilinganisha hiyo picha ya kwanza na ya pili polisi/wanajeshi wa kwao wapo kwa ajili ya kuwalinda raia wake ili waishi vizuri, tofauti na kwetu polisi wetu ndio wanafanya raia wasiishi kwa amani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom