Kwanini Zitto nisikuite msaliti?

Ndio maana akaamua kuhama jimbo huyo kiongozi mkuu?

Huyu Supreme Leader keshajikaanga kwa mafuta yake mwenyewe. No one can trust him hata angepambanishwa na juha awaye yeyote yule lazima agalagazwe tu.
 
kwa nini abadilishane na serukamba mbunge wa ccm?walikubaliana lini na wapi wakati wana itikadi tofauti,ndio maana kwenye mikutano wanamuita ccm B
 
Huyu Supreme Leader keshajikaanga kwa mafuta yake mwenyewe. No one can trust him hata angepambanishwa na juha awaye yeyote yule lazima agalagazwe tu.

aya.tollah
 
zitto rudini chadema au haraka hicho chama chako nenda ukawa
 
Zitto anafyeka mapori nyinyi mko tu kwenye keyboard mnavipa sugu vidole vyenu.

Nendeni "site", huku mnajisumbua tu
 
kwa nini abadilishane na serukamba mbunge wa ccm?walikubaliana lini na wapi wakati wana itikadi tofauti,ndio maana kwenye mikutano wanamuita ccm B

Dah
Kwahiyo serukamba atagombea wapi?
Au na yeye hagombei tena?
 
Huyo ni msaliti tu,na wewe sema utaendelea kumtumikia na familia yako.
Siku hizi hata Le Profeser Kitila ameshtuka anajiweka mguu nje akipata nafasi ni spidi 100.Nadhani ameona wasomi wenzie wamemdharau
 
Siku hizi hata Le Profeser Kitila ameshtuka anajiweka mguu nje akipata nafasi ni spidi 100.Nadhani ameona wasomi wenzie wamemdharau

Zzk atajuta kama anavyojutia usaliti Aman kabouru,na wengine wengi
 
Zzk atajuta kama anavyojutia usaliti Aman kabouru,na wengine wengi

hivi ushawishi alionao ZZK unaanzia wap kusema et anajuta? ZZK akiitisha mkutano mkoa wowote ni mafuriko ya watu hilo hata Prof Lipumba namuheshim sana lkn hili analifaham kuwa ZZK kwa sasa is another person
 
Ataendelea sana kuwaboa watu wa CHADEMA mlitegemea atayumba ng'o hayumbi mtu ACT inasonga mbele kwa mbele. Mtume Zitto endelea kuwatetea watanzania usiwajali wanaokubeza iko siku wataelewa unachowafundisha. Hongera kwa kuachana na saccos(CDM) ya kina Mtei
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…