Kwanini Wazungu wanapenda mabinti wembamba na sisi weusi twapenda mashepu?


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Nimekuwa nikijiuliza bila kupata jibu.Kwanini Wazungu wanapenda mabinti wembamba na sisi weusi twapenda mashepu?
Lakini hivyo vibinti vyembamba vinavyotoka na wazungu vinakuja tena kwetu kukandamizwa ki SUKUMA huku ikisingizia kuwa wazungu ni wa baridi.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,509
Likes
533
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,509 533 280
!!!:nono:
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Binafsi mzungu sioi. Wanawake wa kizungu wanapenda kuwa under control wakiwa uwanjani. Yaani wao wako juu
sasa kama umechua bigwa wa judo uwe na nguvu za kulibeba. Chocolate skin mali bwana na mbambataa kahaja
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Wazungu walisha tambua kua afya sio kujinenepeana na maisha yao yalikua mazuri so wakajinenepea so ilikua kunenepa ni kitu cha kawaida , kutokana na utambuzi wa afya ikawa ni hali ya kawaida kupunguza unene na kuonekana mtu mwembamab ndio mwenye afya na maisha mazuri ikaja mbaka kwney urembo
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Binafsi mzungu sioi. Wanawake wa kizungu wanapenda kuwa under control wakiwa uwanjani. Yaani wao wako juu
sasa kama umechua bigwa wa judo uwe na nguvu za kulibeba. Chocolate skin mali bwana na mbambataa kahaja

Ha ha ha ha!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
Mbona hata mimi napenda wembamba warefu,bonge au mwenye wowowo kubwa hana soko kwangu.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
155
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 155 160
:tape::tape::tape::tape:
 
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
236
Likes
26
Points
45
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
236 26 45
Me bana naona goma likiwa na mkia mkubwa linatamanisha sana ila likiwa kitandani linakuwa halishughuliki maana hata ukilipiga chini anajua mshepu unajiuza atapata mwingine,ndo maana hayaolewi yanaguswa 2,bt magoma membamba yapo flexible yanaji2ma na hayachoki haraka!sa wazungu ndo wanataka,bt ce wabongo 2napenda kuuza sura yaani kila m2 akusifu unagoma zuri,linashepu na mkia mkubwa ndo unafurahi,bt mie magoma yangu membamba 2nagongana mpaka kila m1 anamuomba mwenzie mapumziko!sawa bana
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hilo ni swala la kiasili, wazungu na watu wengi weupe wanawke wao hawana shepu za kike, kwa sasa dunia yote imefuata mishepu ya kiafrica na ndio chanzo cha mioperation ya shepu, ****** nakadhalika, Africa mwembamba hana soko, hivi nenda kanda ya ziwa kama utakuta demu hana shepu ujue mhamiaji, njoo tanga, nenda ghana,nigeria na kadhalika, halafu goma kuwa vivu is just a question of fact, nt a substantive matter, wa2 wanasema ndizi mshale ni wavivu(nothern zone) lakini kama mtu anajua kumpika mwanamama, cdhani kama atashindwa hata kujibinua kama funza akiiva, acha kabisa wewe , basi huyo atakuwa na matatizo., ila namba nane haina mpinzani hiyo dunia nzima
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,330
Likes
156
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,330 156 160
tembelea cassandra, woolworth n.k, then nambie kama utaona kinyago kinene hata kimoja, au tembelea car wash zote uliza kuosha semi trailor na baloon ipi itatoka safi.unene ni ugonjwa, ubaya, na uvivu. mademu wanene hawakunjiki kabisa lakini kikubwa zaidi ni zile SKIN CLUMPS na mifuta ya kwenye tumbo, mi demu wangu skinny anafundisha yoga na acrobatics, so mikunjo hapa guaranteed.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
mmh jaman wepes wa mtu haujali unene au wembamba wa mtu
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
Hilo ni swala la kiasili, wazungu na watu wengi weupe wanawke wao hawana shepu za kike, kwa sasa dunia yote imefuata mishepu ya kiafrica na ndio chanzo cha mioperation ya shepu, ****** nakadhalika, Africa mwembamba hana soko, hivi nenda kanda ya ziwa kama utakuta demu hana shepu ujue mhamiaji, njoo tanga, nenda ghana,nigeria na kadhalika, halafu goma kuwa vivu is just a question of fact, nt a substantive matter, wa2 wanasema ndizi mshale ni wavivu(nothern zone) lakini kama mtu anajua kumpika mwanamama, cdhani kama atashindwa hata kujibinua kama funza akiiva, acha kabisa wewe , basi huyo atakuwa na matatizo., ila namba nane haina mpinzani hiyo dunia nzima
heshima iwepo ndizi mshale akina nani. yani sipendi mimi nachefuka na matabia ya watu humu :A S angry:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Hilo ni swala la kiasili, wazungu na watu wengi weupe wanawke wao hawana shepu za kike, kwa sasa dunia yote imefuata mishepu ya kiafrica na ndio chanzo cha mioperation ya shepu, ****** nakadhalika, Africa mwembamba hana soko, hivi nenda kanda ya ziwa kama utakuta demu hana shepu ujue mhamiaji, njoo tanga, nenda ghana,nigeria na kadhalika, halafu goma kuwa vivu is just a question of fact, nt a substantive matter, wa2 wanasema ndizi mshale ni wavivu(nothern zone) lakini kama mtu anajua kumpika mwanamama, cdhani kama atashindwa hata kujibinua kama funza akiiva, acha kabisa wewe , basi huyo atakuwa na matatizo., ila namba nane haina mpinzani hiyo dunia nzima
Nimekubali mkuu mie pia namba nane ndiyo chakula yangu yenye mvuto! Kwanza lile joto alilonalo, halafu ule usponchi sponchi kunako menyu dah unazungusha mbili tu kitu kina kinatoa chozi aaahsshh
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Mimi mwenzenu bado mdogo...Nitakuwa nimekosea jukwaa hapa! Ngoja nirudi kwenye Jukwaa la chei chei shangazi!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hivi kweli tuseme kutoka moyoni, hivi ng'ombe mwenye nundu na asiye na nundu yupi utamkimbilia @ we kibhopile, halafu we wakuchakachua acha ukali bwana we ndizi mshale huzijui bwana, huwajui wale wenye miguu kama miti ya genge, kibweka we ndio mtu , mimi ni mzee wa mapaja ctaki vipapatio, ashishshshshsh, acha kabisa
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Kuna wengine wanene na ni wazuri sana wanavutia mno ila anachoka sana uwanjani!!

Acha habari zako suala la kuchoka hata gari inachoka sembuse mtu maalimu papaa mopao
 
takashi

takashi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
909
Likes
1
Points
33
takashi

takashi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
909 1 33
Binafsi mzungu sioi. Wanawake wa kizungu wanapenda kuwa under control wakiwa uwanjani. Yaani wao wako juu
sasa kama umechua bigwa wa judo uwe na nguvu za kulibeba. Chocolate skin mali bwana na mbambataa kahaja
kama nimeelewa vizuri , mada ilikua kwanini wanzungu wanapenda wanawake wembamba na sisi watu weusi tunapenda wanawake wanene...siyo kama weupe na weusi wepi bora....
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,273
Likes
1,978
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,273 1,978 280
hahaha!! mkuu unapozungumzia shepu unamaana "mnene" tatizo mademu wenye shepu huwa mikimikiki hawaiwezi.. kama unapata portable !! unaanza naye jikoni, bafuni.. mnamalizia kwenye kumi nane,!! unakesha mkuu,, Dare to try! si maanishi mwembamba size zero!! haha size zero wale ni wafu wanaotembea!
 

Forum statistics

Threads 1,205,814
Members 458,099
Posts 28,206,737