Kwanini watu wanao-cheat wanataka kusamehewa kirahisi tu?

Kwanini watu wanao-cheat wanataka kusamehewa kirahisi tu?

Au mtu anakutendea ovu kwa maksudi kabisa akitegemea nitarudi niombe msamaha yataisha.... singlemoms mnachukuliwa poa sana kwa sababu ya kusamehesamehe....Kuna muda kumuua aliyekuumiza si dhambi kabisa....pepo yako
Niue akili inikae sawa...
 
Unakuta mtu ana cheat hadi inakuwa hadharani yanamuendea vibaya unajua anaomba samahani na anakutaka usamehe uendelee kumchekea na kumfurahia kama zamani

Yani kirahisi tu na huenda unalaumiwa kwa "kutokusamehe"

Wakati mwingine ni rahisi kuhama kutoka yanga kwenda Simba kuliko kusamehe

Hakuna kusameheana kwa dhambi ya usaliti.

Mtasameheana kwa ajili ya kulea familia tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom