Kwanini watu wanakuwa kwenya Mahusiano yasio hai?

Kwanini watu wanakuwa kwenya Mahusiano yasio hai?

Pap Joh

Member
Joined
Aug 18, 2019
Posts
69
Reaction score
48
Habarini wanajamvi?.

Jamani nowadays sio jambo geni, kukuta mtu yupo kwenye mahusiano ya kimapenzi....ila at the same time mahusiano hayo, yanaonesha kabisa HAYAPO HAI, i mean HAKUNA TENA UPENDO KATI YAO. Lakini ni nadra sana kukuta huyo mtu, analielewa hilo....

Mfano mzuri, ni mimi mwenyewe. I remember nilishawahi kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi na mrembo mmoja hivi. Ila so sad akawa ananifanyia mambo ya ajabu sana.......but all in all mzee nzima nikawa naendelea kukomaa tu, hadi pale alipokuja kufunga dimba yeye mwenyewe!!. Then cha ajabu sasa, mimi ndio niliumia sana.....uwezi amini now inakimbilia 1 year, lakini still namkumbuka na sijaweza kuingia kwenye new couple kabisah. And i hope hata humu ndani, wapo watu waliopitia au wanapitia hii scenario....

Sasa swali langu ni hili:-

"Hivi ni kwanini, huwa tunaendelea kuwa kwenye mahusiano ya namna hiyo....ni kwamba huwa HATUONI au TUNAKATAA KUONA, kwamba hapa hakuna tena UPENDO.

WOTE MNAKARIBISHWA....KARIBUNI.
tapatalk_1565683768837.jpeg
 
Yani hapo nilichojifunza ni kwamba wewe mwenyewe ni mtu halisi halafu unampenda mwanamke wa kumchora ndio maana unashindwa kummiliki. Nisingeyajua hayo isipokuwa kwa kupitia picha uliyoambatanisha.
 
Jibu lipo hapa, 80% ya Wanawake wanataka 20% tu ya Wanaume wote, inaitwa 80/20 rule, hivyo kama ni Mwanaune na haupo kwenye 20% ambayo Wanawake wanafuta, utalia kuchezewa, kudanganywa, kudharauliwa na kumwagwa kila siku.

Suluhisho;

Ingia kwenye 20% ya Wanaume ambao Wanawake wanatafuta, au bakia single ulinde heshima yako.
 
Yani hapo nilichojifunza ni kwamba wewe mwenyewe ni mtu halisi halafu unampenda mwanamke wa kumchora ndio maana unashindwa kummiliki. Nisingeyajua hayo isipokuwa kwa kupitia picha uliyoambatanisha.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Jibu lipo hapa, 80% ya Wanawake wanataka 20% tu ya Wanaume wote, inaitwa 80/20 rule, hivyo kama ni Mwanaune na haupo kwenye 20% ambayo Wanawake wanafuta, utalia kuchezewa, kudanganywa, kudharauliwa na kumwagwa kila siku.

Suluhisho;

Ingia kwenye 20% ya Wanaume ambao Wanawake wanatafuta, au bakia single ulinde heshima yako.
NB:
Kumbuka iki uingie kwenye hii 20% kigezo cha kwanza kikubwa na muhimu ni kuwa na pesa.

Vigezo na mashart kuzingatiwa,tafadhal penda kistaarabu.

Ahahahahahahah
 
Yani hapo nilichojifunza ni kwamba wewe mwenyewe ni mtu halisi halafu unampenda mwanamke wa kumchora ndio maana unashindwa kummiliki. Nisingeyajua hayo isipokuwa kwa kupitia picha uliyoambatanisha.

Akili kubwa wataalamu wa fasihi wataelewa
 
Jibu lipo hapa, 80% ya Wanawake wanataka 20% tu ya Wanaume wote, inaitwa 80/20 rule, hivyo kama ni Mwanaune na haupo kwenye 20% ambayo Wanawake wanafuta, utalia kuchezewa, kudanganywa, kudharauliwa na kumwagwa kila siku.

Suluhisho;

Ingia kwenye 20% ya Wanaume ambao Wanawake wanatafuta, au bakia single ulinde heshima yako.
Vigezo au ni alama zipi zitakujulisha kuwa upo kwenye hiyo 20%yao ?
 
Mahusiano uanaongozwa na wanaume, tukumbuke hili ni sawa na familia siku zote huwa ikiongozwa na mwanaume ko hata mahusiano ni sisi wanaume ndo tunaamua yaweje, kama mahusiano yako yalikuwa dormant then ni wewe ndo ulietaka yawe hivo......
 
Nimekuelewa Mkuu.
Yani hapo nilichojifunza ni kwamba wewe mwenyewe ni mtu halisi halafu unampenda mwanamke wa kumchora ndio maana unashindwa kummiliki. Nisingeyajua hayo isipokuwa kwa kupitia picha uliyoambatanisha.
 
Mbona nipo huku tayari, 20% ndio nyumbani kwangu.....
Jibu lipo hapa, 80% ya Wanawake wanataka 20% tu ya Wanaume wote, inaitwa 80/20 rule, hivyo kama ni Mwanaune na haupo kwenye 20% ambayo Wanawake wanafuta, utalia kuchezewa, kudanganywa, kudharauliwa na kumwagwa kila siku.

Suluhisho;

Ingia kwenye 20% ya Wanaume ambao Wanawake wanatafuta, au bakia single ulinde heshima yako.
 
Mahusiano uanaongozwa na wanaume, tukumbuke hili ni sawa na familia siku zote huwa ikiongozwa na mwanaume ko hata mahusiano ni sisi wanaume ndo tunaamua yaweje, kama mahusiano yako yalikuwa dormant then ni wewe ndo ulietaka yawe hivo......
Nimejaribu kukuelewa, lakini still nimetoka kapa.....andika vizuri.
 
Back
Top Bottom