Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,108
- 34,933
Kilichokusudiwa hapa ni kufanya tendo la ngono kwa kutumia njia ya nyuma Tigo. Kumfanya Mwanamke nyuma ya umbile lake Tigo sio kupiga Punyeto au kuweka Ukuni wako kwenye maziwa mkuuu Janjaweed Kuna Thread inayohusu Madhara ya kupiga Punyeto bonyeza hapa https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/52288-kujichua-kunavyoweza-kuyaathiri-maisha-yako.htmluelewa wangu, sawia na maumbile ni **** na mboo tu...
vipi kuhusu punyeto, je nayo ni kinyume cha maumbile?? mikono nayo ina ute??? nk.?? vipi kuhusu kuweka mboo kwenye maziwa au kunyonya mboo, je nayo ni kinyume??
maana watu wanadhani kinyume na maumbile ni TIGO tu...
ntafurahi feedback yako mkuu