Kwanini wanawake wengi wazuri na waliosoma na wenye wanazalia nje ya Ndoa( Nyumbani kwa wazazi wao)


FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,685
Likes
31,752
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,685 31,752 280
Kwa nini wanawake wengi wazuri wa sure na warembo kweli ,wenye kazi zao nzuri na wenye elimu nzuri huzalia kwa wazazi wao yaani wanazaa kabla ya ndoa na ndio hao walio wengi wanaokuwa nyumba ndogo .
Je elimu yao haiwasaidii kujenga familia zao zaidi ya zilizokwisha jengwa na wenzao..
Nimehudhuria vikao vingi vya Chit Chat hakika walio wengi bado bado sana..
Nini Tatizo..Naomba nisirushiwe mawe ni mtazamo tu
Walienda shule hawakuelimika, walijazwa ujinga. Usifikiri kwenda shule ndio kuelimika, huko kuna kujazana ujinga zaidi ya kuelimishana.

Unategemea nini ikiwa mtoto wa darasa la tatu anaanza kufundishwa namna ya kutumia condom?
 

Forum statistics

Threads 1,264,270
Members 486,246
Posts 30,178,200