Kwanini Wanawake wengi wanaojiuza wana sifa hizi?

Kwanini Wanawake wengi wanaojiuza wana sifa hizi?

je wewe ukifungua duka likianza kukuingizia faida nyingi unalifunga?? ama unaongeza lingine? tuanzie hapo

Inategemea kwenye hilo duka unauza nini, kama biashara ni ya black market...

Ikiwa inakudhalilisha unaweza sitisha na kufungua biashara nyingine pale utakapopata mtaji.
 
Hii ndiyo ajira milion kumi alizohaidi jk! Kujiuza kwa machangudoa ni kuimarika kwa shilingi dhadi ya dollor!!
 
Hiyo ni biashara kama biashara nyingine me nahic labda wanaowafuata na kulala ndo wangeacha haraka hiyo ndo itakuwa suluhu ya kukomesha machangudoa
 
Back
Top Bottom