Kwanini Wanawake wengi wanaojiuza wana sifa hizi?

Kwanini Wanawake wengi wanaojiuza wana sifa hizi?

Kuna wengine ni matatizo ya kisaikolojia

mtu anaona aolewe halafu mumewe amuachie elfu tano kwa siku mfano
wakati akienda tega kwenye mahoteli kidume kinatoa elfu 50 short time tu...

ndo maana wapo ambao wameanza kujiuza baada ya migogoro ya ndoa....

wana enjoy tu kuona mwanaume 'analipa kwanza' kabla hajamgusa...
wakati si ajabu mumewe alikuwa anamdunda na kumuachia mia tano asubuhi
na kumfunua kila anapojisikia...abusive scars zinaweza pelekea mtu afanye
asichokipanga in life....
 
Sijasema waache mkuu,ila nlifikiri kwakuwa wengi wao ndio wanalalamika sana kuwa tatizo ni pesa nikategemea wakishapata mtaji kwa wateja kadhaa wanatemana na hiyo business.

Kuitema kabisa ni ngumu mkuu..Wengi wanaoingia huko ni wale wanaotaka easy money

So hata akipiga pesa ya kutosha kesho akiwa hana atarudi tu...
 
Wengi ni kwa ajili ya pesa ila pia nakubali kuwa wapo wengine ni kwa sababu ya mazoea yao .wale wenye shida ya pesa kama atapata bwana na akamuweka ndani na akampa huduma mzuri basi wanaweza kuacha kabisa sababu alichokuwa akitafuta amekipata nasema hivyo kwa sababu wapo ninao wajua na wametulia sana.kazi ni pale akiwa ni mtoaji wa 0713 hii kuacha ni ngumu sana nasema hayo sababu nipo naye karibu .no question😉:thumbup:
 
Wengi ni kwa ajili ya pesa ila pia nakubali kuwa wapo wengine ni kwa sababu ya mazoea yao .wale wenye shida ya pesa kama atapata bwana na akamuweka ndani na akampa huduma mzuri basi wanaweza kuacha kabisa sababu alichokuwa akitafuta amekipata nasema hivyo kwa sababu wapo ninao wajua na wametulia sana.kazi ni pale akiwa ni mtoaji wa 0713 hii kuacha ni ngumu sana nasema hayo sababu nipo naye karibu .no question😉:thumbup:

Daah,na kweli mkuu kwasababu kama ukimuoa na wewe si mtumiaji wa 0713 hatatulia ndoani.
 
masai dada kwani wakiolewa hawata du? au vipi akiwa na mtu wake mmoja anaye du naye?
utakulaje ndizi kila siku? wakati umezoea fruits salad?

ukizoea maladha tofauti ni ngum pia kutulia

may b naeza ita sugu
 
Last edited by a moderator:
Hawawez kuacha kwani ni biashara isiyolipiwa hata kodi hela yote faida
 
Kwakweli Kuna wenye shida lakini wengine wanapenda tu
 
je wewe ukifungua duka likianza kukuingizia faida nyingi unalifunga?? ama unaongeza lingine? tuanzie hapo
 
Hawaachi kwa sababu wanunuzi ni wengi na wanalipa pesa mingi...Mfano kama anaweza pata up to laki kwa siku. ..ataachaje kwa mfano
 
Back
Top Bottom