Kwanini wanawake wengi hasa walio ndani ya ndoa hawafikishwi kileleni?

Kwanini wanawake wengi hasa walio ndani ya ndoa hawafikishwi kileleni?

Nilikutana na mdada mmoja tukawa tunapiga story kuhusu elimu ya ndoa, baada ya muda fulani kwenye story akaniuliza swali hivi kufika kileleni ni nini? duh! nilichukua muda kidogo kumjibu.

Lakini nilijitaidi kumjibu kadri ya uelewa wangu, mwisho nikamuuliza; Je, ushawahi kufika? Akaniambia sijui km nishawai kwani ndo maana nimekuuliza maana yake. Basi kwa tathmini hiyo nilibaini kwamba wanawake wengi hawafikishwi kileleni hasa wa ndani ya ndoa.

Je, kufikishwa kileleni ni kwa maana gani kwa wanawake?

Naomba experience kutoka kwenu.

njia nzuri ya mwanamke kumtongoza mwanaume ndiyo hiyo "sijawahi kufika kileleni"
unapiga story na mke wa mtu anakuambia mambo hayo na haujiulizi?
ukitaka jibu zuri la alichokuuliza mueleze mkeo atakupa jibu zuri sana
 
demu wangu mpya akifika kileleni anapiga kelele kama gari mbovu...mama mwenye nyumba wangu kanitishia kunipa notice nikiendelea nae siku hizi nikitaka kumgonga nampeleka gesti kuondoa aibu na lawama....

ila kwa ushauri make sure unamchezea mwanamke wako kwa zaidi ya dakika 20-30...mlambe kila sehemu...nyonya kila tundu mpaka ndogo inyonye usiache kitu...jitaidi kujizuia hata demu akilegea vipi chezea kweli kweli mpaka utaona demu anabadilika kabisa alafu tia dude yako taratibu kabisa usiwe na haraka wala papara na usiweke mawazo mengi kwa papuchi yake ili upate muda mrefu wa kumgonga
 
Mwanamke akifika kileleni yaani orgasm huwa anakojoa kabisa. Ukimshindilia mashine sawasaw ikimkolea lazima akojoe kabisa na mkojo unaruka juu kama maji ya bomba iliyotobolewa kwa msumari.
Anakojoa mkojo ndo kufika kileleni? Hahahs
Katika wasichna wote niliotembea nao asilimia kubwa nilikuwa nawafikisha kileleni. Yeah, it's true mwanamke akifka kileleni uwa anamwaga ile fluid kbs tena inatoka kama kwenye bomba utasikia chiiiiiiii chiiiiiiii na sometimes anaweza kukuuma.
 
Sasa waungwana mnaojua kileleni ndo nini??

Kuna wakati inakuwa unakula vitu ukichomoa unakuta kuna ugali mweupe laini kama siagi sasa hapo ndo demu inakuwa kashafika kileleni ama kupizi kwa demu ni tofauti na kufika kileleni??
 
Ni tukio la kisaikolojia,mwanamke kama hakufeel emotionally hata umsugue vp hawezi fika kileleni.
 
Kwasababu ya mazoea,mbona kabla hawajawa ndani ya ndoa walifikishwa uhuru height
 
Mke wa ndoa mwanaume anaona ni wa kwake tu,akifika kileleni mshindi unakuwa mkubwa,so hata watoto wanashtuka,nyumba yenyewe ya kupanga,sasa majirani watatushtukia,wakiwa gesti huwa wanafikishana kileleni.
 
Back
Top Bottom