kadeti
JF-Expert Member
- Aug 19, 2011
- 1,345
- 1,442
Nilikutana na mdada mmoja tukawa tunapiga story kuhusu elimu ya ndoa, baada ya muda fulani kwenye story akaniuliza swali hivi kufika kileleni ni nini? duh! nilichukua muda kidogo kumjibu.
Lakini nilijitaidi kumjibu kadri ya uelewa wangu, mwisho nikamuuliza; Je, ushawahi kufika? Akaniambia sijui km nishawai kwani ndo maana nimekuuliza maana yake. Basi kwa tathmini hiyo nilibaini kwamba wanawake wengi hawafikishwi kileleni hasa wa ndani ya ndoa.
Je, kufikishwa kileleni ni kwa maana gani kwa wanawake?
Naomba experience kutoka kwenu.
Lakini nilijitaidi kumjibu kadri ya uelewa wangu, mwisho nikamuuliza; Je, ushawahi kufika? Akaniambia sijui km nishawai kwani ndo maana nimekuuliza maana yake. Basi kwa tathmini hiyo nilibaini kwamba wanawake wengi hawafikishwi kileleni hasa wa ndani ya ndoa.
Je, kufikishwa kileleni ni kwa maana gani kwa wanawake?
Naomba experience kutoka kwenu.