kinyamkela mahaba
JF-Expert Member
- May 4, 2022
- 1,180
- 1,599
Hujakatazwa kuwaza hivyomnao commentigi hivi mara nyingi huwa ni keyboard warriors. Wake zenu wanawatia masingi kutwa na kuwakaba roba mkija jf na nyie mnavimba[emoji1787]
Hujakatazwa kuwaza hivyomnao commentigi hivi mara nyingi huwa ni keyboard warriors. Wake zenu wanawatia masingi kutwa na kuwakaba roba mkija jf na nyie mnavimba[emoji1787]
Serikali haiwezi kingia kifua mtu katili, ukiona inafanya hivyo ujue wewe ni problematic.Ishi nae kwa AKILI.Wanawake wasasa…
Jamani kwanini wanawake wamekuwa wakatili hivi ukigombana nae tu anakushafisha vitu vyote na bado anahitaji matuzo ya mtoto, serikali imewakingia kifua wamekuwa na kiburi sana.
🤣🤣Tatizo kukojolewa mkuu...yaan hapo tu ndo panatufanya tuonekane tunastahili kuonewa huruma
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna mpumbavu kaandika uzi kutuponda ambao hatuoi
Uzur mmoja majibu yapo humu humuKuna mpumbavu kaandika uzi kutuponda ambao hatuoi
Atafute mzungu kabsaTafta mwanamke mzungu wa roho matatizo kama hayo hayawezi tokea.
Unakuta mtoto ni wa wale wakataa ndoaWamekuwa wababe hatari
Na hapo unakuta mtoto anaekufosi umhudumie kumbe sio wako
Hawa watu wana roho ya kikatili sana siku hz
Imagine unakipato cha laki 5 kwa mwezi kwa vile yuko na mtoto wako anataka uwe unampatia laki 3 wewe ubaki na laki 2
Ndo maana tunakataa ndoa , tulambane kimasihara tuAmber lulu keshadundwa huko. Ukimpiga mwajuma ndalandefu anabeba hadi sharubu zako. Yaani wanaume mnataka wanawake wasiwe empowered ili muendelee kuwabutua?
Mabwege tu ndo kibao kimewageukia wajanja tusha kataa ndoa tunaishi kwa mikataba tuKuna wakati fulani mwanamke alipitia manyanyaso na uonevu mkubwa sana kutoka kwa mwanaume na jamii kwa ujumla.
Lakini walivumilia hakuna sehemu walipokuwa wanapeleka kilio chao mpaka nuru ilipowazukia kibao kimegeukia upande wapili kilio kinasikika kila kona.
Comments humu zinatia huruma 😅😅Hiyo ndio raha ya kuachana sasa, beba hadi kopo la kuogea, ng'oa vitasa, chomoa bulb nyumba ibaki kama pango......sio unaachana na text eti nakutakia maisha mema, maisha mema ya nini sasa wakati we sio mwema
Kwahiyo mkuu mimi niliyeowa ni bwege sio?Mabwege tu ndo kibao kimewageukia wajanja tusha kataa ndoa tunaishi kwa mikataba tu
Apana umejifanya bwege hatukatai kuoa tunakataa ndoaKwahiyo mkuu mimi niliyeowa ni bwege sio?
Hadi matunzo ya Mtoto unalalamika sasa unataka nani akutunzie Mtoto wako!??Wanawake wasasa…
Jamani kwanini wanawake wamekuwa wakatili hivi ukigombana nae tu anakushafisha vitu vyote na bado anahitaji matuzo ya mtoto, serikali imewakingia kifua wamekuwa na kiburi sana.
Ooh bado sijafunga ndoa ila nimeowa. Kumbe bado sijawa bwege eti...Apana umejifanya bwege hatukatai kuoa tunakataa ndoa
Wanaupiga ushuzi mwingi kweli. Mimi nashangaaga sana watu wanaosema sisi wanaume tupo sawa na wanawake!?Achana na wanawake mkuu wana kuwa empowered kila angle ya maisha. Hasa na serikali zetu hizi... Imagine
When a Man pays his bills it's normal.
But when a woman pays her bills she is Queen of the jungle, Super woman, Boss lady, independent woman,strong woman,Rich woman, self love, single lady, Akinipenda mama inatosha....[emoji23][emoji23][emoji23]
Yani hizo Tambo atakazo jisifia ni zaidi ya mandonga...
Sent from my Infinix X657B using JamiiForums mobile app
Uswazi siyo sehemu ya kuoa. Narudia tena: Uswazi siyo sehemu ya kuoa. Wanawake wa uswazi waachieni wanaume wa uswazi. Wanawezana wao kwao. 1. Kuchepuka ni kama kusonga ugali na hawaoni kama ni kosa. 2. Waongo mno. 3.Wadokozi 4. Wanadhamini na husikiliza ma-shost na mashoga zao kuliko waume zao. 5. Wanajaza wageni kwenye nyumba 6. Mambo muhimu kwao ni visherehe, kupigana vijembe kwenye social media na kujipamba kishamba kwa kuiga bila kuzingatia vigezo vya kujipamba. 7. Kuiba waume za watu ni sifa. 8. Mwenye makalio makubwa ndiye mwenye turufu ya kila kitu.Hao ni wanawake wa uswahilini, ukiwa na mtoto wa kishua hawezi kuiba vitu vyako. Tafuta mtoto wa kishua ule maisha