Kwanini wanawake wamekuwa wakatili hivi?

Kwanini wanawake wamekuwa wakatili hivi?

Wakuu Ukiacha na mwanamke muache achukue kila anachokitaka, we mpe tuu kwa moyo mmoja.
Amini Nakwambia akishaondoka kwenye maisha yako utafanikiwa sana kimaisha.
Kama huamini fuatilia wanaume wengi walioachana na Wanawake wabinafsi wametoboa kimaisha.
Piga chini acha kujichelewesha coz we never live twice and u must know kwamba we born, we live, we safer then we die.
Ukishaachana automatically hisia huamia kwenye kusaka pesaa😎😎
 
Hiyo ndio raha ya kuachana sasa, beba hadi kopo la kuogea, ng'oa vitasa, chomoa bulb nyumba ibaki kama pango......sio unaachana na text eti nakutakia maisha mema, maisha mema ya nini sasa wakati we sio mwema
😂😂😂
 
Kuna wakati fulani mwanamke alipitia manyanyaso na uonevu mkubwa sana kutoka kwa mwanaume na jamii kwa ujumla.
Lakini walivumilia hakuna sehemu walipokuwa wanapeleka kilio chao mpaka nuru ilipowazukia kibao kimegeukia upande wapili kilio kinasikika kila kona.
 
Back
Top Bottom