Kwanini wanawake wamekuwa wakatili hivi?

Kwanini wanawake wamekuwa wakatili hivi?

Wanawake wakatili tangu dunia inaumbwa

Kupitia mwanaume shetani hajawahi kufanikiwa au kufanikiwa inachukuaga mda sanaaa

Hizi kampeni za haki sawa na ujinga ujinga mwingine ni mlango tu shetani anapitia kutuvuluga mpaka serikali sasa zipo kwenye mfumo wake

ili sio suala la wanawake ni mfumo umeoza
 
Achana na wanawake mkuu wana kuwa empowered kila angle ya maisha. Hasa na serikali zetu hizi... Imagine

When a Man pays his bills it's normal.
But when a woman pays her bills she is Queen of the jungle, Super woman, Boss lady, independent woman,strong woman,Rich woman, self love, single lady, Akinipenda mama inatosha....[emoji23][emoji23][emoji23]

Yani hizo Tambo atakazo jisifia ni zaidi ya mandonga...

Sent from my Infinix X657B using JamiiForums mobile app
 
Achana na wanawake mkuu wana kuwa empowered kila angle ya maisha. Hasa na serikali zetu hizi... Imagine

When a Man pays his bills it's normal.
But when a woman pays her bills she is Queen of the jungle, Super woman, Boss lady, independent woman,strong woman,Rich woman, self love, single lady, Akinipenda mama inatosha....[emoji23][emoji23][emoji23]

Yani hizo Tambo atakazo jisifia ni zaidi ya mandonga...

Sent from my Infinix X657B using JamiiForums mobile app
[emoji1787][emoji1787]
 
Wamekuwa wababe hatari

Na hapo unakuta mtoto anaekufosi umhudumie kumbe sio wako

Hawa watu wana roho ya kikatili sana siku hz

Imagine unakipato cha laki 5 kwa mwezi kwa vile yuko na mtoto wako anataka uwe unampatia laki 3 wewe ubaki na laki 2
 
Kwamba wanawake ni Kuku we kazi yako ni kuwapa Mchele wanenepe uchinje unywe supu.. au sio??
Women are meant to be simple as they are but being a man is a daily struggle.
Tatizo ni unasahau kwamba na wao wana uwezo wa akili kama wako. Mkiambiwa msioe mpaka mtakapo komaa kiakili mnaona mnapotoshwa.. PNHY.

Pambana Na Hali Yako jomba!
 
Hiyo ndio raha ya kuachana sasa, beba hadi kopo la kuogea, ng'oa vitasa, chomoa bulb nyumba ibaki kama pango......sio unaachana na text eti nakutakia maisha mema, maisha mema ya nini sasa wakati we sio mwema

Unaonyesha umasikini wazi wazi kopo la kuogea la nini? [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hiyo ndio raha ya kuachana sasa, beba hadi kopo la kuogea, ng'oa vitasa, chomoa bulb nyumba ibaki kama pango......sio unaachana na text eti nakutakia maisha mema, maisha mema ya nini sasa wakati we sio mwema
Aaaaaaaaaah,,,[emoji11][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Back
Top Bottom