my name is my name
JF-Expert Member
- Jan 12, 2015
- 2,016
- 2,402
Kwanini Wanaume wengi wa Tanzania hawapgi mswaki mpaka meno yao yanakuwa ya njano, halafu yanakuwa meusi.
Kwanini meno yao sio meupe?
Kwanini meno yao sio meupe?
Kwanini Wanaume wengi wa Tanzania hawapgi mswaki mpaka meno yao yanakuwa ya njano, halafu yanakuwa meusi.
Kwanini meno yao sio meupe?
Mmeo hapigi mswaki umechukulia wanaume wote TanzaniaKwanini Wanaume wengi wa Tanzania hawapgi mswaki mpaka meno yao yanakuwa ya njano, halafu yanakuwa meusi.
Kwanini meno yao sio meupe?
Cause anatoka job jion,akishuka stand anachepukia Pub hapo mpaka SAA 8 akifika home SAA 9 ,anaoga akimaliza SAA 10 ,anampa wife chakula chake akimaliza SAA 11 .12 alarm inaita utapiga mswaki SAA ngap zaidi ya kubrash but nakuanza Siku mpyaKwanini Wanaume wengi wa Tanzania hawapgi mswaki mpaka meno yao yanakuwa ya njano, halafu yanakuwa meusi.
Kwanini meno yao sio meupe?
Kwanini Wanaume wengi wa Tanzania hawapgi mswaki mpaka meno yao yanakuwa ya njano, halafu yanakuwa meusi.
Kwanini meno yao sio meupe?
Ukiona ana meno ya njano ujue ni swaga tu,ni mkeleketwa wa yangaKwanini Wanaume wengi wa Tanzania hawapgi mswaki mpaka meno yao yanakuwa ya njano, halafu yanakuwa meusi.
Kwanini meno yao sio meupe?