Kwanini wanaume wengi siku hizi hawapendi kuoa…………?

Kwanini wanaume wengi siku hizi hawapendi kuoa…………?

You are genius. Mleta mada ame-copy bila ku-digest.
Nini unachoweza kujifunza kwa mababa wengi wa kiafrika? Anaondoka asubuhi kwenda kazini, akitoka kazini anapitia bar, akifika nyumbani amelewa fujo mtindo mmoja. Mtoto hata hupewi mwanya wa kujua baba ana-deals gani mjini ukajifunza.
Hiyo namba moja inahitaji review, iko more wrong than right. Ni mababa wachache sana wa kiafrika unaweza ukajifunza kutoka kwao. At least baba wa kichaga atakufundisha kusimamia miradi yake hao wengine sifahamu.

Tatizo umesoma ukiwa tayari umejiandaa kubishana...............
Hebu rudia tena kusoma hiyo namba moja kisha ulinganishe na hicho ulichokisema.

Halafu siku nyingine na wewe kopi kisha upesti humu kama unaona ni rahisi kufanya hivyo..........................LOL
 
Wanao ogopa kuoa wana sababu zao, lakini tuwache utani wanapitwa na uhondo hakuna kama kupapasa mapaja ya kihalali :biggrin:
 
Bachelors life is so sweet, everyday kwenye mihangaiko, chakula bar, account inakuwa inasoma as hakuna expenditure nyingi so rahis kusave na kufika dream destinations, dates and flitring na watu tofaut kwa wingi,

Sio kwamba tunachelewe but tunaienjoy bachelors life kidogo ukirud geto unalala bila kelele wala maswali ya mtu yeyote,sometimes uko abroad sometimes uko bongo, sometimes uko town sometimes uko bush kote huko unasaka opportunity bila stress... Sometimes dala dala sometimes upo kwenye mkoko yaan your own decisions.

Swala la Kuoa ni baadae sana hadi tufike 30 tumeshaweka vitega uchumi vya kutosha maana hospital zenyewe siku hizi hadi india hata watoto wakiumwa as nchi imechakachuliwa hii, kuoa bila kujiandaa utadata
Una akili sana wewe!
 
Hapa kuna ukweli,lakini kuna maeneo yana utata.Sijui sababu ya mwanaume kuogopa kuoa mwanamke mwenye fedha(sisemi mafanikio kwa sababu kuwa na fedha sio mafanikio,hii ni tafsiri yangu)sababu ya kuogopa kuongozwa ni kutokujiamini na sio fedha.Kwenye tatizo ni kwenye malezi hasa.Pia kuna kitu sikielewi hasa nacho ni mfumo dume,ni kwenye mazingira gani mfumo dume unaonekana kama hivyo?
 
Hapa kuna ukweli,lakini kuna maeneo yana utata.Sijui sababu ya mwanaume kuogopa kuoa mwanamke mwenye fedha(sisemi mafanikio kwa sababu kuwa na fedha sio mafanikio,hii ni tafsiri yangu)sababu ya kuogopa kuongozwa ni kutokujiamini na sio fedha.Kwenye tatizo ni kwenye malezi hasa.Pia kuna kitu sikielewi hasa nacho ni mfumo dume,ni kwenye mazingira gani mfumo dume unaonekana kama hivyo?
Eiyer nilitarajia ungefunguka kiutambuzi kudadavua hii mada kuhusu kujiamini na athari za malezi kwa vijana, lakini naona umechomoa kimtindo........................LOL
 
Last edited by a moderator:
Eiyer nilitarajia ungefunguka kiutambuzi kudadavua hii mada kuhusu kujiamini na athari za malezi kwa vijana, lakini naona umechomoa kimtindo........................LOL

Nimeichungulia kupitia dirishani nikaiona kwa upande wa pili!
 
Last edited by a moderator:
Sawa lakini uwo MFUMO DUME! WEWE UNAFIKILI SISI WANAUME TUUACHE.TUFATAE MFUMO JIKE. MIMI BINAFSI SIJAOA SABABU WANAWAKE WAMEACHA MAJUKUMU YAO WANATAKA MAJUKUMU YA WANAUME KISA HAKI WOTE SAWA, MI NADHANI NITA MWOA MWANAMKE TUTAKAE POKEZANA KUBEBA MIMBA UPO?
 
marriage is a life time commitment yaani ukishaingia huko ndio hakuna kutoka...hata ukitoka lakini tayari kwenye history ulishawekwa na kidini na kiserikali tayari ulishasign ndio maana yake. Kama mtu unajua deep down hauko tayari ni bora usioe...na maisha ya sasa hivi uaminifu ni zero. Sometimes a single life is much much better than a married life
 
Back
Top Bottom