Kwanini wanaume wanaongoza kwa kuchepuka kuliko wanawake?

Kwanini wanaume wanaongoza kwa kuchepuka kuliko wanawake?

Kawaulize uone moto wake...site hatuna LA kukusaidia maana hatujui jinsia yako
 
Labda wake zenu....!!! Mke wangu ni zaidi ya FBI aisee...!! Ana hisia kali vibaya mno. Japo huwa nakataa katakata, ila moyo najuaga daah, kidume nimekamatwa.

Hata kma ni kweli, lakini mwanaume huwezi kukubali kiboya boya eti kweli nimechepuka. Lazima uvimbe kidogo. Hata kama amekukuta kitandani unagegeda, we kataa. Sema ulikuw unamtumbua kipele. Usikubali kizembe zembe.
 
kazi ya wanaume ni kuendeleza kizazi ni utaratibu tu wa jamii kwamba awe na mwenzi mmoja (mnaaita ustaarabu) ndio maana hata kwenye mifugo jogoo mmoja kwa majike wasiopungua watano na hivyo hivyo kwa mifugo mingine dume moja linatosha kwa kazi. yani ni asili yetu tumepewa uwezo usio na kikomo lakini jamii inasema mmoja.human race ipo hatarini ku extinct maana utaratibu wa mke mmoja,ushoga usagaji vinakua kwa kasi.
 
Back
Top Bottom