Kwanini wanaume waliosoma 1990s Tambaza, Azania & Mkwawa wanaoa wanawake wa vijijini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume waliosoma 1990s Tambaza, Azania & Mkwawa wanaoa wanawake wa vijijini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Oct 9, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nafikiri wa 1980s na 1990s no sense of humor .wako serious mnoo
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    Natalia is back from ban... Je na wewe ni wa kijijini nami nikuwowe as na mimi nimepita hizo shule..

    Kwanza tunaendana as we ulipigwa ban august mwaka huu na mimi nilipigwa ban august mwaka jana... So tuwowane natalia wangu
     
  3. N

    Natalia JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I'm not attracted to black men na sijasoma africa.ila naona watu wengi Hulu USA wenye wanawake wasio jua English na very heavy accent
     
  4. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,560
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    natalia.ya kweli hayo lakini?mimi nahisi waliosoma miaka hiyo,wako mbali kimaisha.maana enzi hizo ukitajiwa hizo shule walikuwa wanasoma watu wenye akili zao.na maybe hao waliowaoa ni wake wenye maadili
     
  5. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli....mmmmhhh.
    Wapo wengi
    Yetu macho
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Duh, nashukuru mie simo.....
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi point 5 Dutch na mwafrica vipi nina nafasi..?
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acha umbea. Kwani unawajua wake za wanaume wote waliosoma shule hizo? Acha uvivu wa kufanya hitimisho rahisi bila utafiti kijana.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,053
    Likes Received: 32,413
    Trophy Points: 280
    Mutoto wa mujini!! :)

     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Natalia you are a stinking racist who does not know who she is. Utakuta huna lolote zaidi ya kujishebedua. Au tuseme ni kinyume kuwa nao hao usiovutika kwao wamekushiti hivyo ukaamua ukandie tu? Je ni jibu? Mijitu mingine kwa kuishi ndotoni na kujidanganya! To hell with your inferiority complexion my daughter.
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    not true............:biggrin:
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,631
    Likes Received: 28,439
    Trophy Points: 280
    How old are you??


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,254
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya au nzuri nimesoma AZANIA but kwenye 2000s'

    Anyway Natalia angalau kidogo leo umejionyesha umri wako kwamba una-range vipi , so umesoma sekondari 80s' au 90s' ? wapi Jangwani? Zanaki? So wale wakaka wa Azania/Tambaza uliokuwa nao sekondari miaka sawa hiyo ya 80s' na 90s' wengi wameoa wa kijijini?
     
  14. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Huyu kaliwa kichwa na hao jamaa kwani ukiangalia watu wa miaka hiyo kwa sasa watakuwa kidogo na uwezo kimaisha, sasa anashangaa jamaa wanagonga wanasepa kwa wake zao, yeye na english yake anabaki anasafisha tu kikojoleo! Inabidi aconclude na research yake ya mabwana tisa wa Tambaza aliokutana nao. Hatari sana!!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,916
    Likes Received: 5,079
    Trophy Points: 280
    nakuunga mkono..... Alidhani ataolewa kwa english yake ya sant naniliu............ Kumbe kuna zaidi ya hayo yanayomfanya mwanamke kuwa mke.........


    Natalia welcome back, nilimiss vimbwanga vyako......kesho tupe observation ya Udsm
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,795
    Trophy Points: 280
    Hakuna ukweli wowote wewe.
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,254
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    na amejuaje hao wasela walisoma hizo shule kama hakuwa nao sekondari miaka sawa? so natalia kama alisoma nao shuleni miaka sawa hiyo ya 80s' au 90s so probable naty anaangukia karibia na 40s lakini still anakt like a teenager!
     
  18. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    haina haja kufikiri ujinga wenye ufumbuzi! sioni kama lina ushahidi hilo.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    1) Usharo-baro na Usista-duu ulikua haujaingia bado
     
  20. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10,309
    Likes Received: 6,144
    Trophy Points: 280
    Usibishane na kahaba kuhusu wanaume hata kama wewe ni mwanaume. Wewe unajijua wewe kama mwanaume, yeye anajua WANAUME.

    Anasema we have no sense of humor kwa kuwa hatum -treat kisharobaro kama madogo wenzake. Namna hii ya wanawake ndio msingi wa kuharibika kwa maadili ya jamii yetu. Anadhani na sisi tuliosoma those days tunaweza kuvaa kata k na kukumbatiana hadharani kama wanavyofanya wao.
     
Loading...