Kwanini wanaume hawapendi kabisa kugusa chupi za kike?

Kwanini wanaume hawapendi kabisa kugusa chupi za kike?

Willy NGOMA

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2016
Posts
4,496
Reaction score
5,981
Habari zenu wana JF,

Ni tumaini langu mu wazima wa afya!

Nimekutana na mtu akauliza swali mwenyewe nikakosa jibu.Kwa nini wanaume walio wengi chupi za kike kwao ni mwiko?

Utakuta kama imeanikwa na nguo nyingine, wanaume walio wengi akiamua kuanua nguo zote ataanua lakini chupi ataacha.

Na akikuta imepeperushwa na upepo huisogeza kwa mguu na kama amemheshimu mwenye nayo basi ataiokota kwa mti haigusi.

Je, ni nini hasa chanzo cha hili?
 
Watu mnajua kufukunyua jamani,hili jambo nilikuwa naliwaza muda mrefu ila sikuwahi kuwaza kuliweka hadharari lijadiliwe
 
Hata Mimi huwa sishiki kabisaaaaa......
 
daa mi tena kama sijaioina sijui ni kuweka heshimakwako sielewi ila kwenye kwichikwchi namvua vizuri na kumvalisha.....ila ya mtu kwenye kamba kama siioni vilesijui naonaje.......
 
Duu huyo atakuwa mwanaume wa ajabu sana... Chupi ya mwanamke ina ubaya gani... tena unaikota na kuinusa ki mahaba kabisa...
 
Back
Top Bottom