Kwanini wanaume hawapendi ivi?

dimaa

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
2,888
2,000
Natumaini muwazima wa afya njema,


Ni katika suala ambalo mwanamume analichukia kupita maelezo.

Mwanamume ukimgusa ama kumshika sehemu ya makalio hakika hamtoelewana kabisa.


Hata kama ni wanandoa, mke akitaka kukugusa nyuma mtagombana aisee.

Lakini mwanamke yeye akishikwa wala hamna tatizo lolote lile, anajiskia faraja tu.

Mimi mwenyewe binafsi sipendi kabisa, hata mke hawezi nigusa.

Sasa hili tatizo chanzo chake ninini , na nikwanini imetokea tunachukia kuguswa hiyo sehemu.
 

nyanimzungu

JF-Expert Member
Mar 4, 2017
1,211
2,000
Me mke wangu ruksa Kushika sehemu yoyote ya.mwili yangu na ni haki yake kama mimi nilivo na haki ya kutouch mwili wake sehemu yoyote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom