Kwanini WANASIASA hudanganya wakati wa Kampeni? Sababu kuu JAMII hupenda KUDANGANYWA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini WANASIASA hudanganya wakati wa Kampeni? Sababu kuu JAMII hupenda KUDANGANYWA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by COARTEM, Sep 20, 2015.

  1. COARTEM

    COARTEM JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2015
    Joined: Nov 26, 2013
    Messages: 2,709
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Jamii au wananchi asilimia kubwa huamini uongo kuliko ukweli. Hivyo basi Wanasiasa hutumia nafasi hiyo ya kudanganya kwa sababu jamii hupenda kudanganywa.

    Haijalishi ni Afrika au Ulaya au Amerika, siku zote mwanasiasa mkweli ni mara chache sana kupata ushindi kwa kuongea ukweli.

    Watu hupenda kusikia vile vitu wanavyopenda kuvisikia na si vinginevyo. Ikitokea kuna wagombea wawili wanaochuana vikali kuwania Urais au Ubunge; mmoja wapo AONGEE UKWELI na mwingine AONGEE KILE AMBACHO JAMII INAPENDA KUKISIKIA, basi kitakachotokea ni kwamba yule aliyezungumza yale ambayo jamii inapenda kuyasikia lazima atashinda huo UCHAGUZI na yule mzungumza UKWELI atashindwa.

    Kwahiyo mara nyingi kama mgombea unataka kushinda uchaguzi inabidi uanze kampeni za KUDANGANYA ili yule MSEMA UKWELI atakapo kuja akose nafasi ya kuwashawishi wapiga kura.


    HALI ILIVYO HAPA TANZANIA:
    Kati ya Magufuli na Lowasa mmoja wapo lazima awe Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania. Ukifuatilia Kampeni zao kuna mmoja anaoongea UKWELI na kuna mwingine anaongea UONGO {anaongea yale ambayo jamii inataka kusikia}.

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kwa wale MATOMASO pitieni LINK HIZI:
    1.
    https://www.google.com/url?sa=t&rct=...VRFtkCCVkPal2g


    2.
    https://www.google.com/url?sa=t&rct=...zorOo94nXWIT0A

     
  2. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 8,361
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    Mkuu kudanganywa ndo Jadi yetu ngozi nyeusi
     
  3. tongs

    tongs JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2017
    Joined: Jun 4, 2017
    Messages: 349
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 180
    Iyo ni kawaida mkuu, tuliambiwa tuchague mtu sio chama, badae tumeona ikiwa ni chama au ni mtu
     
  4. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 8,361
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    2015 Chagua mtu sio chama
    2020 Chagua chama usiangalie sana mtu
     
  5. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 8,361
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    2015 Chagua mtu sio chama
    2020 Chagua chama usiangalie sana mtu
     
  6. tongs

    tongs JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2017
    Joined: Jun 4, 2017
    Messages: 349
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 180
    Haha, 2020 sikosei kiongozi
     
Loading...