Kwanini wanaolalamikia Mapingamizi ni CHADEMA tu na si UKAWA?

Kwanini wanaolalamikia Mapingamizi ni CHADEMA tu na si UKAWA?

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Posts
33,901
Reaction score
20,417
Wanabodi, kwa nyakati tofauti tumeshuhudia taarifa mbalimbali za CHADEMA kulalamikia mapingamizi waliyowekewa wagombea wao ambayo yametokana na umbumbumbu wa viongozi wa ngazi ya Mikoa na Wilaya wa chama hicho katika kusimamia zoezi zima la uchaguzi wa Serikali za Mitaa. Hata hivyo, kwa siku za karibuni, kuna kelele nyingi na utapeli uliokuwa unafanywa na CHADEMA kutuaminisha kuwa UKAWA ndo mbadala wa vyama vilivyoungana. Kabla ya mchakato wa uchaguzi wa serikali za mitaa, tulikuwa tunashuhudia viongozi wa UKAWA wakikutana na kutoa matamko ya pamoja pale wanapoona mambo hayaendi sawa.

Ila tangu mchakato wa uchaguzi wa serikali za mitaa ulipoanza, ni CHADEMA pekee wanaojitokeza kulalamika kuwa wagombea wao wameenguliwa kutokana na mapingamizi waliyowekewa na wagombea wa CCM. Binafsi napata shinda sana katika hili na najiuliza maswali yafuatayo

  1. Kwa nini wanaojitokeza kulalamika kuwa wagombea wao wamewekewa mapingamizi na CCM ni CHADEMA tu?
  2. Je hakuna wagombea wa vyama vingine washirika wa UKAWA wamewekewa mapingamizi?
  3. Kama hakuna wagombea wa vyama vingine waliowekewa mapingamizi, je CHADEMA waliteleza wapi na je ni kweli kuwa zoezi hili lilisimamiwa na UKAWA au kila chama kilikuwa na mikakati yake?
  4. Kwa nini viongozi wakuu wa UKAWA hawakutani na kutoa tamko la pamoja ilhali mambo yanazidi kwenda mrama?

Hakika nina mengi ila naamini wadau mtasaidia kuweka sawa hili.

Nawasilisha
 
Chadema ni tishio kwa magamba ...hv unaweka pingamizi la nini kama unajua unashinda....yaaani mtu unafuraia ushindi wa mezani utajipima vipi kama unakubalika huo ni woga mkubwa.....ucha
guzi unasimamiwa na ccm pingamizi anaamua ccm ujinga mtupu
 
Chadema ni tishio kwa magamba ...hv unaweka pingamizi la nini kama unajua unashinda....yaaani mtu unafuraia ushindi wa mezani utajipima vipi kama unakubalika huo ni woga mkubwa.....ucha
guzi unasimamiwa na ccm pingamizi anaamua ccm ujinga mtupu
Mkuu, nadhani hujasoma na kama umesoma basi hujaelewa. Ni kwamba kwa nini wanaolalamika ni CHADEMA tu na si viongozi wengine wa UKAWA?
 
Mkuu lizaiboni....unajua kwanini mapingamizi mengi yapo chadema kwanza ni tishio kwa CCM pili kuna uzembe kwenye baadhi ya maeneo hasa kwenye ujazaji form lakini isiwe kigezo kumuengua mtu eti kisa alikuwa ccm hakuaga wakt anaenda CDM au mtu kajaza jinsia kuwa ni mwanaume lkn hakukata ile sehem yenye mke/mme hii yote ni kudumaza demokrasia....
 
Mkuu lizaiboni....unajua kwanini mapingamizi mengi yapo chadema kwanza ni tishio pili kuna uzembe kwenye baadhi ya maeneo hasa kwenye ujazaji form lakini isiwe kigezo kumuengua mtu eti kisa alikuwa ccm hakuaga wakt anaenda CDM au mtu kajaza jinsia kuwa ni mwanaume lkn hakukata ile sehem yenye mke/mme hii yote ni kudumaza demokrasia....
Kwani mna hofu gani kama cyama vingine pia vimesimamisha wagombea? Si muwaunge mkono hao wa NLD, CUF na NCCR?
 
Kwa sababu CHADEMA waliwatosa vyama washirika wa UKAWA kwenye kusimamisha Wagombea
 
Chadema ni tishio kwa magamba ...hv unaweka pingamizi la nini kama unajua unashinda....yaaani mtu unafuraia ushindi wa mezani utajipima vipi kama unakubalika huo ni woga mkubwa.....ucha
guzi unasimamiwa na ccm pingamizi anaamua ccm ujinga mtupu
Siyo tishio, wamewalaghai wengine kwenye UKAWA na kusimamisha wagombea wao pekee, n hivyo UKAWA wameamua kuwatosa kwenye malalamiko ya kuwekewa pingamizi
 
Mkuu lizaiboni....unajua kwanini mapingamizi mengi yapo chadema kwanza ni tishio kwa CCM pili kuna uzembe kwenye baadhi ya maeneo hasa kwenye ujazaji form lakini isiwe kigezo kumuengua mtu eti kisa alikuwa ccm hakuaga wakt anaenda CDM au mtu kajaza jinsia kuwa ni mwanaume lkn hakukata ile sehem yenye mke/mme hii yote ni kudumaza demokrasia....
Mbona una swaga tu badala ya kujibu hoja. Kwa hiyo ulitaka fomu ijazwe mke wakati anaegombea ni mwanaume?
 
Mkuu, nadhani hujasoma na kama umesoma basi hujaelewa. Ni kwamba kwa nini wanaolalamika ni CHADEMA tu na si viongozi wengine wa UKAWA?

Mkuu inaonyesha hujaelewa UKAWA inavyofanya kazi katika kuiondoa CCM madarakani pamoja na Panya ndani ya Godown la mahindi.

UKAWA siyo chama cha Siasa isipokuwa ni muungano wa baadhi ya vyama Upinzani. UKAWA haijasajiliwa lakini wenyewe wana makubaliano waliyowekeana katika chaguzi mbali mbali za sasa na mwakani katika kuhakikisha panya wanakufa wote au wanakimbia toka katika Godown letu la mahindi.

Kama sehemu kuna mgombea wa CHADEMA hapo watakaoweka pingamizi ni CHADEMA na hivyo hivyo endapo kama kuna mgombea wa CUF, NCCR; chama husika na eneo hilo ndio watakaoweka pingamizi etc.

Kwani haiwezekani leo mgombea ni CUF kisha asimame Dr. Slaa na kuweka pingamizi na ikiwa pale hakuna mgombea wa CHADEMA.

Kwa maana hii, jinsi wanavyofanya ni sawa kwani wanafanya kisomi zaidi.


MSIWE NA PAPARa PANYA WOTE MTAKIMBIa HADI KUFIKIA UCHAGUZI MKUU 2015.

J. K..jpg


Niliahidi.jpg

profilepic 2015.JPG​


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Hivi kweli wewe una akili timamu?

Hivi kweli unategemea CCM wawekee pingamizi wagombea wa ACT-Tanzania, TLP, UDP, TPP Maendeleo, NLD?!

Sijui hata CCM walikuokota wapi kama akili zenyewe ndiyo hizo.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom