Kwanini wanajeshi wafungapo ndoa huvaa nguo za kijeshi(military uniform) ?


The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,258
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,258 280
Post deleted by author!
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,037
Likes
14,761
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,037 14,761 280
nadhani ni kwasababu shughuli pia huendeshwa na husimamiwa na JESHI hivo ni lazima avae mavazi ya kikazi ili asitofautiane na wenzake
 
K

kumbukumbu la torati

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
255
Likes
283
Points
80
K

kumbukumbu la torati

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2016
255 283 80
Ngoja waje watatupa majibu mazurii sana wajuz wetu
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
9,762
Likes
5,925
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
9,762 5,925 280
Ni maamuzi tu kwa mwanajeshi anayeoa hakuna ulazima mkuu.
 
G.Jacob

G.Jacob

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,733
Likes
2,119
Points
280
G.Jacob

G.Jacob

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,733 2,119 280
Sio wote wanavaa
Nilihudhuria harusi moja ya wanajeshi tena hawa na wote(Bw.harusi na Bi.harusi) walikuwa wanajeshi lakini walivalia mavazi ya kawaida tu
 
mpenda siri

mpenda siri

Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
79
Likes
40
Points
25
Age
48
mpenda siri

mpenda siri

Member
Joined Dec 30, 2015
79 40 25
Mi nadhani wanakwepa gharama ya kununua Suti ya harusi, sio lazima utinge mavazi ya kazini kila sehemu.
Kingine ni sifa kwenye taaluma yao kwan wanawekaga na mbwembwe za saluti kibao na vichekesho ili kuburudisha na kusherehesha waalikwa.
 
Bravo320

Bravo320

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
357
Likes
196
Points
60
Bravo320

Bravo320

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
357 196 60
Mwanajeshi anaweza kufunga ndoa ya kijeshi ama ya kawaida, jeshini huwa kuna utaratibu wa kufunga ndoa ya kijeshi na hiyo inautaratibu wake kijeshi, ikiwa ni pamoja na kufanyiwa gwaride maalum la ndoa, ambalo hufanywa na wanajeshi wenye cheo sawa na muoaji na wote huvaa mavazi ya kijeshi, lakini baadae hubadilisha.... Angalizo kama Raia mwanamume ndo anamuoa mwanajeshi wa kike hakuna utaratibu huo wa ndoa ya kijeshi..
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
849
Likes
668
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
849 668 180
Kikazi zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,235,745
Members 474,742
Posts 29,233,599