Kwanini walokole mnapenda kujihesabia haki?

Kwanini walokole mnapenda kujihesabia haki?

Nimekuuliza swali, Je, unaamini kuwa Biblia ni neno la Mungu?? Hukujibu ila umenijia na mengine. Sawa tu usijali. Kama nimekuelewa swali lako; Nimefanya nini mpaka niokoke? Dah! Utamuokoaje mtu ambaye hajui hatari inayommeza? Dhambi ni mauti na nadhani hakuna anayeyapenda mauti. Kama umetenda dhambi, tiyari wewe unatembea na mauti. Hivyo unahitaji Mkombozi akuokoe.
Usemi wako ati; Biblia haijawahi kuwa Mungu wala Mungu hajawahi kuwa Biblia. Ni usemi wa hikima kweli kweli. Ila nauliza, Ukisoma noti ya shs 500 (Jero) imeandikwa, FEDHA HALALI KWA MALIPO YA SHS 500. Hivi kile kikaratasi ndio Mahindi sado moja?? Thamani ya kale kakaratasi ni yale maneno yalio andikwa pale. Biblia si Mungu wala haitakaa iwe Mungu ila yale maneno yaliyoandikwa mle ni ya Mungu mwenyewe hivyo ni yeye Mungu anasema nasi. Neno la mtu ndiye mtu mwenyewe. Cheki tupu haina thamani hadi iandikwe neno na sahihi ya mwenye akaunti.
Mkuu bibilia si neno LA Mungu

Hayo yalikuwa ni mawazo ya Yohana juu ya Mungu,

Hata Yesu mwenyewe alisema; niaminini Mimi yaani Yesu, mwaminini na Mungu, km haitoshi kuwamini yy basi tuamini kazi alizozifanya

Hakuna pahala kasema tuiamini bibilia km neno LA Mungu
 
Ujakosea hata mtoa muda safi kabisa,wachungaji wao wanavunja ndo za watu kila uchwao,kama mwanamke anamweshimu mchungaji kulilo Mme wake,wanaitana wapendwa unajua maana mpendwa,wanafiki ulokole ni kichaka cha kujifichia zambi zao
Kuna mmoja aliwahi nambia eti akanifanyie urejesho hotelini
 
IMG_1508925541.161342.jpg

Ni kweli wapo “walokole” wenye mapungufu mbalimbali kimwenendo. Kutumia mifano ya hao kuiponda dhana nzima ya wokovu wa mwanadamu kwa njia ya Yesu Kristo bado sio sahihi sana. Andiko la 1 Petro 4:17 linatoa angalizo sana: kwamba hata mlokole, pamoja na kumkiri Yesu kama mwokozi, bado ana wajibu wa kujitahidi kila siku kuitumiza haki ya Mungu ili kufika mbinguni. Hili hata hivyo halimuachi salama anayebeza ulokole, andiko hapo linampa onyo kwamba aliye mbali na mpango wa wokovu ndio ana hatari zaidi. Kwa hiyo ndugu zangu, njia nzuri ya kumkosoa mlokole ni wewe kufanyika mlokole bora zaidi yake. Amani kwenu.
 
Mkuu bibilia si neno LA Mungu

Hayo yalikuwa ni mawazo ya Yohana juu ya Mungu,

Hata Yesu mwenyewe alisema; niaminini Mimi yaani Yesu, mwaminini na Mungu, km haitoshi kuwamini yy basi tuamini kazi alizozifanya

Hakuna pahala kasema tuiamini bibilia km neno LA Mungu

Najua unajitahidi sana kutaka kuanzisha mabishano ya kitoto lakini sidhani ka umepatia kianzio. Unasema Yesu mwenyewe alisema....Ulikuwepo akisema hayo maneno au umesoma Bibilia?? Kama ulisoma bibilia, uliisoma ya nini huku huiamini?? Unasema ati ni mawazo ya Yohana kumhusu Mungu. Ulisikiaje habari za huyo Mungu?? Nadhani unapaswa kuanza upya ukiisha jipanga
 
Najua unajitahidi sana kutaka kuanzisha mabishano ya kitoto lakini sidhani ka umepatia kianzio. Unasema Yesu mwenyewe alisema....Ulikuwepo akisema hayo maneno au umesoma Bibilia?? Kama ulisoma bibilia, uliisoma ya nini huku huiamini?? Unasema ati ni mawazo ya Yohana kumhusu Mungu. Ulisikiaje habari za huyo Mungu?? Nadhani unapaswa kuanza upya ukiisha jipanga
Ubarikiwe sana
 
Wanafiki tu,

Dhambi zao kubwa ni
Uzinzi na pombe

Lkn wasengenyaji wakubwa

Wazinzi kuliko hata wapagani

Waongo, wabinafsi pasi na kusahau roho mbaya,

Mungu anawaona
Walokole dhambi kubwa inayowatafuna ni uzinzi,tena ukipata demu wa kilokole usithubutu kwenda kavu wengi ni wahanga
 
Back
Top Bottom