Kwanini walokole mnapenda kujihesabia haki?

Kwanini walokole mnapenda kujihesabia haki?

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
12,788
Reaction score
8,755
Amani iwe nanyi waungwana,

Km kichwa cha habari kinavyosomeka, huwa nashwangazwa na kupata tabu sana juu ya hawa tu, kwanini wanapenda kujihesabia haki kuwa wao ni bora zaidi kwa Mungu kuliko wengine?

Kwamba wao wameagana na Mungu na wana haki zote za kupngia wengine na siku ya mwisho km wanavyodai watakaa meza moja wakila na kunywa na Mungu.

Hivi katika dunia yote ni wangapi wanaamini kuhusu Ulokole?

Kila mtu ana haki mbele za Mungu, acheni ujinga maana ujinga ni mali ya shetani.

Huu ni ubaguzi kama ubaguzi wa rangi, kabila nk, acheni mara moja
 
Kwamba wao wameagana na Mungu na wana haki zote za kupngia wengine na siku ya mwisho km wanavyodai watakaa meza moja wakila na kunywa na Mungu.

Kwanza tuulizane; Unaamini biblia kuwa ni neno la Mungu?? Kama unaamini, Yoh. 1 : 12 Bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa Mungu.
Kama ni hivyo, Je, si itakuwa ajabu Baba kukataa kula na kunywa pamoja na watoto wake?? Mkuu, Okoka tu uone badiliko likikutokea moyoni.
 
Kawaida yao hao wanajionaga ndiyo wema eti hata bia hawanywii sasa sijui watakunywaga nini?
Wanafiki tu,

Dhambi zao kubwa ni
Uzinzi na pombe

Lkn wasengenyaji wakubwa

Wazinzi kuliko hata wapagani

Waongo, wabinafsi pasi na kusahau roho mbaya,

Mungu anawaona
 
Kwanza tuulizane; Unaamini biblia kuwa ni neno la Mungu?? Kama unaamini, Yoh. 1 : 12 Bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa Mungu.
Kama ni hivyo, Je, si itakuwa ajabu Baba kukataa kula na kunywa pamoja na watoto wake?? Mkuu, Okoka tu uone badiliko likikutokea moyoni.
Nimefanya nn mpaka niokoke?

Halafu Mkuu bibilia haijawahi kuwa Mungu na Mungu hajawahi kuwa bibilia,
 
Sio. Kwamba. Wanajiona. Wana. Haki. Unajua. Neno. Liko. Waz.. . Kuna. Neno. Moja. Linasema. Moyo. Wako usipokuhukumu. Mbele. Za. Mungu. Una. Haki. Na hilo. Ndilo neno. Linalowapa. Ujasiri. . Na sio. Walokole. Tuu. Ni. . Yeyote. Yule. Atakayekuwa. Ameamini.. ktka. Hiloo
 
Nimefanya nn mpaka niokoke?

Halafu Mkuu bibilia haijawahi kuwa Mungu na Mungu hajawahi kuwa bibilia,

Nimekuuliza swali, Je, unaamini kuwa Biblia ni neno la Mungu?? Hukujibu ila umenijia na mengine. Sawa tu usijali. Kama nimekuelewa swali lako; Nimefanya nini mpaka niokoke? Dah! Utamuokoaje mtu ambaye hajui hatari inayommeza? Dhambi ni mauti na nadhani hakuna anayeyapenda mauti. Kama umetenda dhambi, tiyari wewe unatembea na mauti. Hivyo unahitaji Mkombozi akuokoe.
Usemi wako ati; Biblia haijawahi kuwa Mungu wala Mungu hajawahi kuwa Biblia. Ni usemi wa hikima kweli kweli. Ila nauliza, Ukisoma noti ya shs 500 (Jero) imeandikwa, FEDHA HALALI KWA MALIPO YA SHS 500. Hivi kile kikaratasi ndio Mahindi sado moja?? Thamani ya kale kakaratasi ni yale maneno yalio andikwa pale. Biblia si Mungu wala haitakaa iwe Mungu ila yale maneno yaliyoandikwa mle ni ya Mungu mwenyewe hivyo ni yeye Mungu anasema nasi. Neno la mtu ndiye mtu mwenyewe. Cheki tupu haina thamani hadi iandikwe neno na sahihi ya mwenye akaunti.
 
Miaka hiyo kijijini kwetu nilimuuzia Mlokole baiskel, baada ya kama wiki 1 hivi, vibaka wakavunja mlango mchana wakaiiba ile baiskel, walitoka wote na hakukuwa na mtu waliemuacha. Akanitafuta na kuniambia ameniona ktk maono ya kiroho nikivunja na kumuibia baiskeli, nikamwa hayo sio maono ni nguvu za giza kisha nikaondoka.
Akanitangaza mtaani nimemuuzia na kumuibia baiskeli, iliniuma ila nilikaa kimya. Mungu alivyo Mkuu vibaka wakadhulumiana mauzo ya baiskeli, mmoja wao akaja kwa Mlokole na kumwambia ilipouzwa baiskeli yake, akaenda na mgambo wakaikamata, wakaambiwa na watu walioipeleka pale kuiuza.
Akaanza kunitafuta aniombe msamaha, nikamwambia nitamsamehe ikiwa atapita kwa mtu mmoja mmoja kijiji kizima anisafishe. Hadi leo hatusalimiani.
 
Amani iwe nanyi waungwana,

Km kichwa cha habar kinavyosomeka, huwa nashwangazwa na kupata tabu sana juu ya hawa tu, kwann wanapenda kujihesabia haki kuwa wao ni bora zaidi kwa Mungu kuliko wengine?

Kwamba wao wameagana na Mungu na wana haki zote za kupngia wengine na siku ya mwisho km wanavyodai watakaa meza moja wakila na kunywa na Mungu.

Hiv ktk dunia yte ni wangapi wanaamini kuhusu Ulokole?

Kila mtu ana haki mbele za Mungu, Acheni ujinga maana ujinga ni Mali ya shetani,

Huu ni ubaguzi km ubaguzi wa rangi, kabila nk, acheni Mara moja
Hawajihesabii ila wanahesabiwa haki
 
Miaka hiyo kijijini kwetu nilimuuzia Mlokole baiskel, baada ya kama wiki 1 hivi, vibaka wakavunja mlango mchana wakaiiba ile baiskel, walitoka wote na hakukuwa na mtu waliemuacha. Akanitafuta na kuniambia ameniona ktk maono ya kiroho nikivunja na kumuibia baiskeli, nikamwa hayo sio maono ni nguvu za giza kisha nikaondoka.
Akanitangaza mtaani nimemuuzia na kumuibia baiskeli, iliniuma ila nilikaa kimya. Mungu alivyo Mkuu vibaka wakadhulumiana mauzo ya baiskeli, mmoja wao akaja kwa Mlokole na kumwambia ilipouzwa baiskeli yake, akaenda na mgambo wakaikamata, wakaambiwa na watu walioipeleka pale kuiuza.
Akaanza kunitafuta aniombe msamaha, nikamwambia nitamsamehe ikiwa atapita kwa mtu mmoja mmoja kijiji kizima anisafishe. Hadi leo hatusalimiani.
Nijambo DOGO sana hill ameshindwa,,
 
Miaka hiyo kijijini kwetu nilimuuzia Mlokole baiskel, baada ya kama wiki 1 hivi, vibaka wakavunja mlango mchana wakaiiba ile baiskel, walitoka wote na hakukuwa na mtu waliemuacha. Akanitafuta na kuniambia ameniona ktk maono ya kiroho nikivunja na kumuibia baiskeli, nikamwa hayo sio maono ni nguvu za giza kisha nikaondoka.
Akanitangaza mtaani nimemuuzia na kumuibia baiskeli, iliniuma ila nilikaa kimya. Mungu alivyo Mkuu vibaka wakadhulumiana mauzo ya baiskeli, mmoja wao akaja kwa Mlokole na kumwambia ilipouzwa baiskeli yake, akaenda na mgambo wakaikamata, wakaambiwa na watu walioipeleka pale kuiuza.
Akaanza kunitafuta aniombe msamaha, nikamwambia nitamsamehe ikiwa atapita kwa mtu mmoja mmoja kijiji kizima anisafishe. Hadi leo hatusalimiani.
Huyo ndo atakaa mkono wa kulia na Mungu wakila asali na kunywa maziwa,

Ni wajuzi wa kukaa bila kusqmehe, mioyo yao imejaa chuki, hawajui kusamehe wala kuomba radhi,

Ikitokea Yesu karudi atawakana hawa watu
 
Wanafiki tu,

Dhambi zao kubwa ni
Uzinzi na pombe

Lkn wasengenyaji wakubwa

Wazinzi kuliko hata wapagani

Waongo, wabinafsi pasi na kusahau roho mbaya,

Mungu anawaona
Ujakosea hata mtoa muda safi kabisa,wachungaji wao wanavunja ndo za watu kila uchwao,kama mwanamke anamweshimu mchungaji kulilo Mme wake,wanaitana wapendwa unajua maana mpendwa,wanafiki ulokole ni kichaka cha kujifichia zambi zao
 
Back
Top Bottom