Kwanini wadada wanapenda kuzaa watoto weupe..

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
3,659
2,000
rangi ya kati nzuri sana sio mama mweusiii km pinda alafu mtoto mweupeee km mama mhagama au EDO yaani ukimshika hadi watu wanahisi umeiba mtoto bhana.
 

Jack HD

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
737
1,000
Mkuu Mr. Mtui wewe hujivunii kuwa na mtoto mweupe ilhali mkeo ni mweusi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom