Kwanini wadada wanakimbilia makanisani.


N

Nsema

Senior Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
151
Likes
188
Points
60
N

Nsema

Senior Member
Joined Feb 24, 2016
151 188 60
Habari wana JF nimekuwa nikifatilia sana wanawake wengi waliokuwa wanajiona wazuri na wanaringa wanakimbilia makanisani baada ya muda kuwakimbia.

Nasema hivi kwasababu nawafahamu wadada Fulani Leo hii wanamtafuta yesu awe bwana na mwokozi wao.
Je hii inatokana na nini?
Kwanini mabinti wengi wakiwa under 30 years wanajiona wao ndiyo wao?
Muda ukiwatupa wanadai kumkimbilia Yesu? Wakiomba kuolewa ndiyo kilio chao?
Karibuni
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,144
Likes
5,357
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,144 5,357 280
usha conclude
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,104
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,104 280
MIAKA 45 UKIZAA MTOTO UTAMLEAJE WAKATI NDO UBIBI UNAKUANDAMA
 
cesilia

cesilia

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,238
Likes
1,136
Points
280
cesilia

cesilia

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,238 1,136 280
hahaaaaaaa huo ndio muda wa kumjus mungu
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
849
Likes
668
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
849 668 180
Chezea kuolewa wewe we acha wengine mpaka soli zinaisha
 
U

UA1

Member
Joined
Jun 24, 2016
Messages
6
Likes
8
Points
5
Age
48
U

UA1

Member
Joined Jun 24, 2016
6 8 5
Na wanaume wakifikisha 40 wanakimbilia vijijini kuoa waliofeli form 2!
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266