Kwanini vyombo vya habari haviendi Kibiti?

Allen Kilewella

Verified Member
Sep 30, 2011
13,653
2,000
Sehemu nyingi duniani kunapotekea mauaji ya watu iwe kwa ajali, vita, ama majanga ya kiasili, vyombo vya habari huwa ni watu wanaokwenda maeneo hayo kwa ajili ya kuhabarisha umma ni nini kinaendelea.

Tangu mauji ya Kibiti na maeneo yanayozunguka huko yaanze, kama taifa hakujakuwa na chombo chochote cha habari ambacho kimezitafuta habari za mauaji ama chanzo chake kwa kina na kuzileta kwetu wananchi.

Habari za Al Qaeda, Al shabab, vita vya Iraq, mambo ya IRA huko Ireland Kaskazini yote hayo dunia huyajua kupitia vyombo vya habari. Ni kwa nini vyombo vyetu vya habari mpaka sasa havijafanya juhudi za kutuletea habari za kina za kiuchunguzi kuhusu nini hasa kinachoendelea Kibiti?
 

mjukuum

JF-Expert Member
Dec 8, 2014
5,155
2,000
Wamekatazwa kwenda wameambiwa wakienda na wao wanahesabiwa kama wauaji
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,585
2,000
Hakuna anayependa kuulizwa maswali baada ya kutoa taarifa hiyo ya uchunguzi.
Kwa kifupi, tunawanganga njaa tu na siyo vyombo vya habari.
 

Kazitunayo

JF-Expert Member
Mar 30, 2013
3,644
2,000
Ata wewe unaweza kwenda kama muandishi wa kujitegemea tu kama pascal mayalla na ukaja na data zako nenda tu
 

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,464
2,000
Vyombo vya habari vya hapa nchini vinaweza kuripoti umbea, na kutotoa habari za Bashite. Ukija upande wa utoaji habari zenye mashiko na msaada kwa wengine wasiojua..upande huo ni zero. Kwa ufupi wanaganga njaa tu!
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,133
2,000
CHA AJABU JANA LOWASSA KAITWA KUHOJIWA WAKAJAZANA KAMA WAMEALIKWA....
Hawa daima wanapenda mteremko na hawajui umuhimu wa habari kama ya kibiti.Unaweza kuwa shujaa katika tasnia yako kwa kufuatilia suala kama la kibiti.
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
10,460
2,000
Sehemu nyingi duniani kunapotekea mauaji ya watu iwe kwa ajali, vita, ama majanga ya kiasili, vyombo vya habari huwa ni watu wanaokwenda maeneo hayo kwa ajili ya kuhabarisha umma ni nini kinaendelea.

Tangu mauji ya Kibiti na maeneo yanayozunguka huko yaanze, kama taifa hakujakuwa na chombo chochote cha habari ambacho kimezitafuta habari za mauaji ama chanzo chake kwa kina na kuzileta kwetu wananchi.

Habari za Al Qaeda, Al shabab, vita vya Iraq, mambo ya IRA huko Ireland Kaskazini yote hayo dunia huyajua kupitia vyombo vya habari. Ni kwa nini vyombo vyetu vya habari mpaka sasa havijafanya juhudi za kutuletea habari za kina za kiuchunguzi kuhusu nini hasa kinachoendelea Kibiti?
Mbona gazeti la mwananchi walienda na wakaleta walichokisikia huko
 

anangisye2

Senior Member
May 15, 2017
117
225
Kila siku wao ni kuandika habari za "kusikia" toka kwa wengine ni kwa nini hawaendi huko wenyewe na kufukunyua ili sisi watanzania kama taifa tujue nini kinaendelea huko?
Wanabana matu.imzi
Sehemu nyingi duniani kunapotekea mauaji ya watu iwe kwa ajali, vita, ama majanga ya kiasili, vyombo vya habari huwa ni watu wanaokwenda maeneo hayo kwa ajili ya kuhabarisha umma ni nini kinaendelea.

Tangu mauji ya Kibiti na maeneo yanayozunguka huko yaanze, kama taifa hakujakuwa na chombo chochote cha habari ambacho kimezitafuta habari za mauaji ama chanzo chake kwa kina na kuzileta kwetu wananchi.

Habari za Al Qaeda, Al shabab, vita vya Iraq, mambo ya IRA huko Ireland Kaskazini yote hayo dunia huyajua kupitia vyombo vya habari. Ni kwa nini vyombo vyetu vya habari mpaka sasa havijafanya juhudi za kutuletea habari za kina za kiuchunguzi kuhusu nini hasa kinachoendelea Kibiti?
 

Snipes

JF-Expert Member
Jul 2, 2013
8,650
2,000
hizo habari za mauaji wewe umezipata wapi??
hata wakienda kutakuwa na athari gani??
pia kama wataenda mauji yataisha??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom