Kwanini vijana wa Tanzania wanazeeka haraka?

Kwanini vijana wa Tanzania wanazeeka haraka?

Neema na karaha yote maisha tu. Bora anafanya kazi halali hajaiba kwa mtu wala kufanya jambo la fedheha au jinai. Amekubali kituo alichofikishwa na basi la maisha, na anajitumikisha kufanya maisha yake yawe bora zaidi.

Huyu amejua utubora mara nyingi zaidi ya wauza madawa ya kulevya wanaotembelea mabenzi makubwa.

Anayeweza mtihani wa kutopata alichotaka au kupata asichotaka, na kuishi bila kuhamanika na kuingia kwenye vishawishi vinavyozaa fedheha, ameweza kushinda mtihani mkubwa sana wa maisha.

Mbaraka Mwinshehe aliimba shida haiishi mpaka siku ya mwisho. Unaweza kuwafurahia wenye kuonekana na neema, kumbe wana madeni na kesi zimewabana mpaka shingoni hawana amani.
 
Duuu madem hawa!!!
Mkija ghetto mkaondoka salama mwatusema .......Tukiwagonga mwatusema mala kibamia ooh 2 tuu chalii..
Hv mnatakaga nin nyi viumbe[emoji54]
IMG_20190716_214327.jpeg
 
Pesa ngum..akipata hela apo akiwa 35 years atakua na muonekano wa ukijana zaidi ya alivokua broke at 25.
 
Umechukua sample ya mtu mmoja halafu ukatoa matokeo ya vijana wote wa Tz.

Umekosea sana kwenye hii mada.

Hata na hivyo zipo sababu nyingi zinazohusiana na hiyo hali. Ni vyema ungemuuliza muhusika ili upate jibu kamili.
Hata hivyo wazungu mi naona ndo wanazeeka sana sana ndio maana mzungu akifika 30s anakuwa mtu mzima sana.
 
Yaani huyo mmoja tu, ndio useme wote wamezeeka....??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom