HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu financial statement ni taarifa za mahesabu kuhusiana na rasilimali za kampuni(asset), madeni ya kampuni (liabilities), mitaji ya kampuni (equity), mapato ya kampuni (income) na matumizi ya kampuni (expenses)
Unatudanganya bana
Financial statement ni rekodi zilizoandikwa zinazowasilisha shughuli za biashara na utendaji wa kifedha wa kampuni.
 
Back
Top Bottom