HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu naomba kuuliza, Hivi kama nimetoboa oral na jina lipo kwa Database ila kila hakuna dalili ya kupangiwa kazi miezi sita sasa, na wakati huo huo nimepata kazi private sectors ambayo niki sign contract hakuna kuondoka mpaka contract iishe, hapo mnanishauri niende private au nisikilizie utumishi?
Hilo jina kwenye database uliliona??? saini huo mkataba haraka ufanye kazi utimize baadhi ya ndoto zako, maisha hayasimami kanyaga kubwa kubwa, hakuna mkataba usio vunjwa especially hivi vimkataba vya kazi. Bravo 👊
 
Wakuu naomba kuuliza, Hivi kama nimetoboa oral na jina lipo kwa Database ila kila hakuna dalili ya kupangiwa kazi miezi sita sasa, na wakati huo huo nimepata kazi private sectors ambayo niki sign contract hakuna kuondoka mpaka contract iishe, hapo mnanishauri niende private au nisikilizie utumishi?
Mzee em sign mkataba huo kesho asubuhi kabla ya saa mbili.
Kwenye akili yako PDF ya kuitwa kazini ikitoka na ww haupo bc hesabu kuwa umefeli hvy songa na mambo mengine, mambo ya database muachie Mungu.
 
Wakuu naomba kuuliza, Hivi kama nimetoboa oral na jina lipo kwa Database ila kila hakuna dalili ya kupangiwa kazi miezi sita sasa, na wakati huo huo nimepata kazi private sectors ambayo niki sign contract hakuna kuondoka mpaka contract iishe, hapo mnanishauri niende private au nisikilizie utumishi?
sasa umejuaje kama upo database
 
Wakuu naomba kuuliza, Hivi kama nimetoboa oral na jina lipo kwa Database ila kila hakuna dalili ya kupangiwa kazi miezi sita sasa, na wakati huo huo nimepata kazi private sectors ambayo niki sign contract hakuna kuondoka mpaka contract iishe, hapo mnanishauri niende private au nisikilizie utumishi?
Huo mkataba wa Ajabu hamna mkataba wa hivyo.
Na umejuaje upo Database tupe mbinu!!
 
Nilifanya manuva na IT mmoja kule akanichekia mkuu.
Mhh mfanyakazi wa kawaida hana access ya kuingia kwenye data base wamekudanganya afu data base ya watu hadi ya mwezi wa nane wametoa
Hahahaha Ezekiel mbaga acha uoga tulia usije kutapeliwa.
Fact mkuu huu uongo ni kiwango cha rami.
 
Wakuu nan ashawai fanya online aptitude test za private sectors ni vitu gani vya kuzingatia nimepewa masaa 48 wakuu kabla sijafungua link
 
Tunaitwa subaru boys, mwakani tunafestival yetu😂😂
Hongereni mliodumbukia kwenye Asali og!! Hapo kama hauna mambo mengi ni ndani ya mwaka una viwanja viwili maeneo ya town na ndinga yako ya kupigia misele
 
Wewe Nend
Wakuu,

Naomba ushauri, nna usaili wa assistant producer ya TBC, sasa h kazi inataka mtu anayeweza kuongea na kusoma vzr mana kazi mojawapo ni kusoma taarifa ya habari pamoja na mambo yote mnayojua ya kuongea kwenye vyombo vya habari.
H kazi ipo ndani ya qualifications zangu.

Sasa tatizo langu n kwamba nna kigugumizi kiasi kwamba hata kwenye kusoma hua nasitasita japokuwa sio kigugumizi kikali ila nikiwa nazungumza unajua kabisa nna kigugumizi.

Binafsi nataka kwenda ila kila nikifikiria hicho kigugumizi afu nafasi ni moja yn mpaka nahisi kukata tamaa.

Wakuu, naombeni ushauri wa kunitengeneza kiakili.

Pia wakuu, nauliza, Mfano umepata kazi maybe hy ambayo naona sitoiweza je naweza nikafika huko kazini na kubadili na kuchagua ambayo hawajaitangaza ila naiweza?
Wewe nenda tuu kitaeleweka huko huko
 
Wakuu naomba kuuliza, Hivi kama nimetoboa oral na jina lipo kwa Database ila kila hakuna dalili ya kupangiwa kazi miezi sita sasa, na wakati huo huo nimepata kazi private sectors ambayo niki sign contract hakuna kuondoka mpaka contract iishe, hapo mnanishauri niende private au nisikilizie utumishi?
ukitaka ufukuzwe kazi ata bila kulipa hata mia we sain mkataba piga kaz hapo private kisha jina likitoka anza kuwa mtoro , au nenda kazin umelewa chakari, au nenda kazin na mpenz wako mfanye mapenz kazin mbele ya bosi, au ukishaona jina limetoka utumish mtongoze mke wa bosi live mbele yake......au ukiona jina lako limetoka kimya kimya mwandikie barua ya kumfukuza bosi kazi na wafanyakazi wengne wote gonga na muhuri feki na dai kujimilikisha kampuni..............au nenda kazini uchi..........watakufukuza mapema sanaa
 
Kumbe oral sio lazima

Screenshot_20241119-134427.png
 
Wakubwa namshukuru Mungu nami nimebahatika kulamba asali naamini Mungu ni mwema kwetu sote na kila mmoja kwa wakati wake naye atailamba asali

Sambamba na hilo nahitaji sana msaada wenu wakubwa kwani katika hizi harakati za kuendelea kusikilizia asali mimi niliona nichukue muda huo kuendelea na masomo kwa ngazi ya shahada ila hilo halikunizuia kujaribu bahati yangu nilipoona nafasi zimetangazwa na kwa bahati Mungu akajalia

Sasa mwaka huu ndio nimeingia mwaka wa mwisho wa masomo kwa ngazi hiyo ya shahada, nimesikia sikia story nyingi nyingi kuhusu uwezekano wa kuomba nafasi ya kumaliza masomo kisha kuingia kibaruani rasmi, ila sijaweza kupata maelezo yaliyonyooka kuhusu hilo ndipo nikaona ni vema niwaulize wataalamu humu ili mnisaidie mwongozo juu ya hilo au ufafanuzi zaidi ili nipate kuelewa, Natanguliza shukrani wakubwa
Kaongee na Afisa utumishi wako, huwa yanazungumzika hayo.
 
Back
Top Bottom