HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hao watakuwa wshapangiwa sehemu zingine huko.

Kwanza waliwahi kuchukuliwa mwaka jana July kutoka database ambao walifanya oral za MDAs & LGAs, ambapo hizo oral zilifanyika ikiwa zile za NAOT zishafanyika kitambo
mbona kwa TRA database haitokei hivyo kwa upande wa Tax
 
Kwani mkuu TRA si walisha jitoa na mfumo wa usaili kufanyika utumishi au nini kina endelea mpaka sasa..?
😀😀😀...Mkuu tunaelekea kwenye chaguzi 2025 ...
Pale walikuwa wanaingiza watoto wao na sio Wao tu kuna baadhi ya Taasisi waliokuwa wanafanya kazi kwa mikataba wamepewa ajira ya kudumu mwaka jana..
Mpaka sasa Utumishi huruma hawana kama wametoa Baraka kwa hao waliopita kwa mgongo wa mtoto wa mjomba kupata ajira kudumu huku wanakotenda haki wanapata kigugumizi....
Mungu atutetee tu
 
Mambo kwenye kada ya IT na Telecom yamebadilika sana. Najipanga kipindi kijacho, ngoja niingie Botswana kutafuta maisha. Wish me good luck ndugu zanguni.
Duh !.
MTelecommunist vipi tena kaka ?
Umekula ndoige kali sana nini ?
Rahsully nawewe umenyooshwa , hali mbona mbaya aisee ?
 
ninachojiuliza hao waliofeli wote hata wakitangaza nafasi si wataomba haohao tu au watachuja tena kama ili kama mtu uliomba mara ya kwanza usiweze kuomba.cha msingi waandae maswali mengine wawaite haohao tu kama kulikua na shida ya mfumo
TEMESA wanasema uende kupiga paper la Electrical Engineering ,uache uoga wako.
😆😆😆😆😆😆😆
Unawashauri vipi ?
 
Mkuu matokeo yametoka, tumefeli wote room nzima.
Poleni sana kwa kufeli kwa hio hawatowaajiri watachukua wengine kuwapa hizo nafasi maana zimeshapita hapo ni mwendo wa channel tu sasa huna channel endelea kusugua bench
 
Mimi ni miongoni wa tuliofanya interview za TCRA jana. Tumefeli sio kwa kutokujua bali tumefeli sababu ya poor organization na arrangements. Zile computer hazijawa configured vzr, password za kuingia kwenye database server hazipo sawa, unajikuta unatumia muda mrefu kufanya configurations, muda unaisha hata swali hujamaliza. Nashauri turudie pepa lakini computers ziwe well configured kusiwe na mazingira magumu.
Hili tatizo sio mara ya kwanza kwa IT hii ishu ya prac ni changamoto sana wanafanya kama hawajajiandaa vile.
Mimi ni miongoni wa tuliofanya interview za TCRA jana. Tumefeli sio kwa kutokujua bali tumefeli sababu ya poor organization na arrangements. Zile computer hazijawa configured vzr, password za kuingia kwenye database server hazipo sawa, unajikuta unatumia muda mrefu kufanya configurations, muda unaisha hata swali hujamaliza. Nashauri turudie pepa lakini computers ziwe well configured kusiwe na mazingira magumu.
 
😀😀😀...Mkuu tunaelekea kwenye chaguzi 2025 ...
Pale walikuwa wanaingiza watoto wao na sio Wao tu kuna baadhi ya Taasisi waliokuwa wanafanya kazi kwa mikataba wamepewa ajira ya kudumu mwaka jana..
Mpaka sasa Utumishi huruma hawana kama wametoa Baraka kwa hao waliopita kwa mgongo wa mtoto wa mjomba kupata ajira kudumu huku wanakotenda haki wanapata kigugumizi....
Mungu atutetee tu
Zikirudi utumishi ajira zao itakuwa safi sana kwa sisi wakulima huku kwa maana utaratibu utakuwa na uwazi mkubwa kuliko hali tulio pitia mara ya mwisho kwenye usahili wao mkuu. Mungu awe nasi kwakweli mambo yabadilike.
 
Nilikuwa nasuburia advertisement karibia mwaka mzima..
Leo na nasuburia call for interview inaenda miezi mi nne😀😀
Then nitaanza kusubiria placement tena ya database mwaka mzima😀
Mungu atutie nguvu jobless
 
Nimeamua kwa akili yangu timamu kuachana na ajira za utumishi. Bora nikomae na private sectors.
Mkuu nimapema sana kulusha taulo, naelewa situation yako, narudia tena hakuna kitu kigumu kama kurudi mchezoni baada ya kukandwa, na hii hutokana na dedication, sacrifice mtu aliyoifanya kujiandaa na hiyo interview, with time you will heal, kunywa maji mengi moyo uelee
 
Mimi ni miongoni wa tuliofanya interview za TCRA jana. Tumefeli sio kwa kutokujua bali tumefeli sababu ya poor organization na arrangements. Zile computer hazijawa configured vzr, password za kuingia kwenye database server hazipo sawa, unajikuta unatumia muda mrefu kufanya configurations, muda unaisha hata swali hujamaliza. Nashauri turudie pepa lakini computers ziwe well configured kusiwe na mazingira magumu.
Poleni sana kwa changamoto iliyotokea, upo muda na wakati sahihi wa kuinuliwa na Mungu. Samahani kama ulipiga practical ya data analyst naomba msaada wa maswali yake
 
Acha tu kaka wa umeme wote tulipasuka mule
Mhh! ,DSP lile module si la mchezo mchezo ,nakumbuka chuo karibia darasa zima tulikula supplementaries ,na likifundishwa na professor mmoja mnoko .
Ile ndio signal pure ,hatari na nusu
 
Back
Top Bottom