HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ukiona scale ya Salary sio TGS, ruka na hizo nafasi fast.

Wenye sifa rukeni na nafasi za National Museum of Tanzania (NMT)
Hivi hizi post 1 huwa zina database kweli? au ni kama za ma assistant lectures and tutorial assistant ikienda imeenda..
 
Omba hiyo nafasi MNH
Dah majanga tena, yn h kazi ipo ndani ya kitu nilichosomea ila vigezo vya masomo vinanikataa 😭

Sasa hapo kwakuwa kazi naiweza, ntabadili kigezo cha somo ili niweze kuomba h nafasi afu nikishaomba narudisha iwe kama inavyoonekana kwenye cheti.

Kwenye cheti n diploma in film production ambayo Kazi zake ndo hy kwenye post, so ntabadili naweka diploma in journalism afu ni-apply then niirudishe kuwa diploma in film production.
 
Dah majanga tena, yn h kazi ipo ndani ya kitu nilichosomea ila vigezo vya masomo vinanikataa 😭

Sasa hapo kwakuwa kazi naiweza, ntabadili kigezo cha somo ili niweze kuomba h nafasi afu nikishaomba narudisha iwe kama inavyoonekana kwenye cheti.

Kwenye cheti n diploma in film production ambayo Kazi zake ndo hy kwenye post, so ntabadili naweka diploma in journalism afu ni-apply then niirudishe kuwa diploma in film production.
Hack tu michongo mwaisa. Hii nchi ni ngumu usipojiongeza.
 
Inaonekana database wameisha au wapo wachache ambao hawawezi kutimiza idadi wanayotaka muhimbili so nadhani baada ya interview watakaopita watachukuliwa pamoja na wachache waliobaki database au kama hawapo wakachomoka kama walivopiga sahili
Mwelekeo Usail utafanyika mwakani kampeni hiyo...Cha msingi kuongeza receive
 
Dah majanga tena, yn h kazi ipo ndani ya kitu nilichosomea ila vigezo vya masomo vinanikataa 😭

Sasa hapo kwakuwa kazi naiweza, ntabadili kigezo cha somo ili niweze kuomba h nafasi afu nikishaomba narudisha iwe kama inavyoonekana kwenye cheti.

Kwenye cheti n diploma in film production ambayo Kazi zake ndo hy kwenye post, so ntabadili naweka diploma in journalism afu ni-apply then niirudishe kuwa diploma in film production.
Inawezekana mkuu fanya hivo
 
Hack tu michongo mwaisa. Hii nchi ni ngumu usipojiongeza.
Yn sielewi kwann inakuwa hvy, yn kazi ipo ndani ya uwezo wako ila kwakuwa somo lako hawajaandika hapo bc inakukataa.
Kuna kazi moja nyingine ya TBC kama hy hy ya Muhimbili ya nayo ilinizngua kama h japokuwa vigezo nnavyo, Nika-hack system Nika-apply niko nasubiri kuitwa au kutokuitwa.
 
Hivi hizi post 1 huwa zina database kweli? au ni kama za ma assistant lectures and tutorial assistant ikienda imeenda..
Mkuu hata nafasi ikiwa moja usiache kuomba, kwenda kufanya Interview ukiitwa na hakikisha unapambana hadi Oral.

Ishu zingine kama database waachie wao, wewe pambana tu hadi siku ukiitwa kazini ndipo mapambano unayahamishia kwingine(kazini na hustle za kujikwamua)
 
Dah majanga tena, yn h kazi ipo ndani ya kitu nilichosomea ila vigezo vya masomo vinanikataa [emoji24]

Sasa hapo kwakuwa kazi naiweza, ntabadili kigezo cha somo ili niweze kuomba h nafasi afu nikishaomba narudisha iwe kama inavyoonekana kwenye cheti.

Kwenye cheti n diploma in film production ambayo Kazi zake ndo hy kwenye post, so ntabadili naweka diploma in journalism afu ni-apply then niirudishe kuwa diploma in film production.
Fanya hivyo then maamuzi uwaachie wenyewe
 
Kusema ukwel hizi ajira za watendaji kata kukaa apo kwenye Legal ni zina kwaza sana 😅ndo kusema kada ina pewa moyo kwakua ina vumbi sana

Mkuu wangu, kwanza nikupe salamu.

Siku ukiingia kwenye utumishi wa umma ukapata namna ya kucahanganyikana na watu wengi utakuja kujifunza kwamba lengo kuu ni KUPATA HELA bila kujali unafanya nini. Ndio utakuja kugundua kuwa kuna watu kule vijijini wanafanya mambo ya vumbi vumbi kwenye jua kali na wanapata hela kuliko maafisa kadhaa kwenye kiyoyozi kwenye majengo ya wizara pale mji wa kiserikali.

Vumbi lina hela. Vijijini pia kuna hela. Kuna watu wamejawa vumbi na wana hela. Kuna maafisa wananyonga tai safi na wanatake home ya 1.2 m kwa mwezi na extra duty ya 300 k kwa mwezi ambayo yote inaishia kwenye matumizi.

Be curious. Chungulia kwenye vumbi uone kama unaeza toka na chochote kitu. Kama vumbi halikukeri, you will have best retirement life afte civil service.

Adios.​
 
Mkuu wangu, kwanza nikupe salamu.

Siku ukiingia kwenye utumishi wa umma ukapata namna ya kucahanganyikana na watu wengi utakuja kujifunza kwamba lengo kuu ni KUPATA HELA bila kujali unafanya nini. Ndio utakuja kugundua kuwa kuna watu kule vijijini wanafanya mambo ya vumbi vumbi kwenye jua kali na wanapata hela kuliko maafisa kadhaa kwenye kiyoyozi kwenye majengo ya wizara pale mji wa kiserikali.

Vumbi lina hela. Vijijini pia kuna hela. Kuna watu wamejawa vumbi na wana hela. Kuna maafisa wananyonga tai safi na wanatake home ya 1.2 m kwa mwezi na extra duty ya 300 k kwa mwezi ambayo yote inaishia kwenye matumizi.

Be curious. Chungulia kwenye vumbi uone kama unaeza toka na chochote kitu. Kama vumbi halikukeri, you will have best retirement life afte civil service.

Adios.​
Uja nielewa mkuu nili maanisha kwenye Legal ajira sio nyingi ,nyingi ni izo za watendaji .uki kuta post 60 kwenye Legal jua 58 ni za watendaji ambazo .mtu mwenye Bachelor awezi ku apply kwa sababu a qualify

ivyo nikasema kwenye Legal kuna vumbi sana ndio maana wana weka izo za watendaji kuwapa moyo
 
Back
Top Bottom