HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Uzi wa mapambano na marumbano tuko pamoja jobless hadi wote tulambe asali
1728560315617.png
 
Wakuu kwema!
Hivi Idara/Vitengo gani huko LGA angalau maisha yanaweza kusogea..Hapa nadhani mtakuwa mmenielewa, Ingawaje huko LGA inaonekana kuna hela za moto sana, maana rada za namba tatu zinawadaka sana😎
 
Back
Top Bottom