HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
🤔🤔🤔🤔🤔
At least walimj wamepata nafasi ya kujiandaa zaid kuliko afya muda huu wautumie kujiandaa vzr maana mtihani ni fumbo
🤔🤔🤔🤔
Hivi kwani tetesi zinasemaje PDF la afya?
 
Ila kusema ukweli haya majamaa ya utumishi yanatunyoosha mzee , hivi sisi huwa hata tuna database kweli fani yetu hii ninyi wazee Rahsully na El marabiosh ?
Mimi taa nyekundu ishawaka kichwani aisee ,maana si kwa kusubiri huku ,majamaa yanatuchunia sana .
Yaani kwa hii rate ya Placement moja kila baada ya pdf kumi ,aisee hii sio kabisa , Mungu afanye miracle tu aisee ..,la sivyo hali mbaya mno .
new.gif
 
Mtumishi Bana wanatukosea sana.

Kulikuwa haina haja ya kurundika idadi kubwa ya watu kwenye database na wanajua kabisa ni ngumu kuimaliza.
 
Back
Top Bottom