HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hiv ni Electrical Engineer sio
Aisee , ukafundishe chuo na zile namba za viatu ? 🤣🤣🤣🤣
Unawajua utumishi vizuri lakini ?
Ni mwendo wa Re-advertised tu.
Kha ! Ila Utumishi , ile tatu na mbili kwa kweli sijapenda , ule ni udhalilishaji .
Naenda kufungua kesi mahakamani kuwadai utumishi fidia ya bilioni , siwezi kula mbili mimi ,mtu mzima Engineer na masharubu kwenye mashavu halafu hawa Kenge wanipe marks mbili , no way ! 😄😄😄😄😄😄
Wameharibu saikolojia yangu na heshima pia.
Electrical engineers humu ni mimi ,wewe na Marabiosh .
Mzima lakini Rahsully ?
Kimya sana msuli sana nini wa kwenda kupambana na wakuda TAA na Temesa ?
 
Ila kusema ukweli haya majamaa ya utumishi yanatunyoosha mzee , hivi sisi huwa hata tuna database kweli fani yetu hii ninyi wazee Rahsully na El marabiosh ?
Mimi taa nyekundu ishawaka kichwani aisee ,maana si kwa kusubiri huku ,majamaa yanatuchunia sana .
Yaani kwa hii rate ya Placement moja kila baada ya pdf kumi ,aisee hii sio kabisa , Mungu afanye miracle tu aisee ..,la sivyo hali mbaya mno .
 
Back
Top Bottom