Leak
Platinum Member
- Feb 22, 2012
- 52,944
- 43,607
Mimi nakwambia ukweli kwa sababu nimefanya saili zaidi ya tano utumishi hadi nilipopata kazi! Utaratibu ni ufaulu kwanza! Kwa hiyo usije ukafukiri kwakuwa ulichagua kigoma au sumbawanga basi ukapate 10au 20 ukadhani basi utapewa kipaumbele kwakuwa ulichagua kwenda chaka …hapana kwa utumishi ni kufaulu kwanza na marks lazima zianzie 50 na mwenye nyingi zaidi ndio mshindi! Na mshindi anapelekwa popote hayo ya kuchagua mikoa ni kuwaridhisha tuu!Wewe ni sehemu ya utumishi au mpiga ramli kama wengine?
Chamsingi wewe ni kukaza buti tuuu na kuhakikisha unafaulu kuliko mwenzio hawana cha kukuhurumia kisa umekwenda kigoma! Mkifeli kituo kizima wanafyeka tuu!