Daah mimi nina oral mbili japo ya kwanza nakumbuka sikujibu vizuri japo kastatus hakajabadilika na ilikua MDAs & LGAs, na ya pili ni ya Litaasisi furani hivi linono, sasa nina mashaka na kale ka usaili ka kwanza kanaweza nichania mkeka wa Litaasisi lenye Marumaru za kidhungu dhungu,
NB. Toka nifanye oral ya MDAs. & LGAs ni toka mwezi wa pili tarehe 20 hadi leo status iko vile vile sasa sijui ndo database, japo nakumbuka nilijibu jibu mpaka nikatoka najidharau furani hivi😁😁YANGU NI HAYO KWA LEO, LABDA TUSUBILIE NA KESHO NITAKUJA NA LIPI, USISHANGAE LILE LITAASISI LENYE MARUMARU ZA KIDHUNGU LIKAITIKA HIYO KESHOOO🤔🤔🤣