HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mungu awasaidie. Kweli watafuta ajira serikalini wanasumbuliwa vikali na bila sababu ya maana. Mliopata ajira serikalini kuweni na huruma na kumbukeni mlikotoka.
 
Walimu mna kimuyemuye. Subirini saa 3 usiku wanabandika pdf lenu la kuitwa machinjoni. PSRS ni ubaya ubwela
 
Back
Top Bottom