HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hivi 'tutorial assistant' oral wanaulizaga nin? au unachagua topic ya kupresent?
 
Mwisho wa usaili wa watu wa afya ni Ijumaa 13 Septemba, baada ya hapo tutapata mapumziko mafupi ya wiki mbili then wageukie waalimu ambao usaili wao utaenda kwa wiki mbili 😎 baada ya hapo tutaenda mapumziko mafupi ya wiki mbili then tugeukie wale LGA's na MDA's wa kada nyinginezo 😎

Kwahy hapo kuna kama wiki saba au nane mpaka wale wa kada zingine kuitwa usaili 😎
 
Mwisho wa usaili wa watu wa afya ni Ijumaa 13 Septemba, baada ya hapo tutapata mapumziko mafupi ya wiki mbili then wageukie waalimu ambao usaili wao utaenda kwa wiki mbili 😎 baada ya hapo tutaenda mapumziko mafupi ya wiki mbili then tugeukie wale LGA's na MDA's wa kada nyinginezo 😎

Kwahy hapo kuna kama wiki saba au nane mpaka wale wa kada zingine kuitwa usaili 😎
Ni noma mkuu
 
Mwisho wa usaili wa watu wa afya ni Ijumaa 13 Septemba, baada ya hapo tutapata mapumziko mafupi ya wiki mbili then wageukie waalimu ambao usaili wao utaenda kwa wiki mbili 😎 baada ya hapo tutaenda mapumziko mafupi ya wiki mbili then tugeukie wale LGA's na MDA's wa kada nyinginezo 😎

Kwahy hapo kuna kama wiki saba au nane mpaka wale wa kada zingine kuitwa usaili 😎
watoe pdf usahili sio muhimu sana
 
Back
Top Bottom